This website uses cookies to ensure you get the best experience on our website. Learn more

Playlist of Mera Sardar ( Teaser) Jugraj Sandhu Ft Sardarni Preet | Latest Punjabi Songs 2021 | New Punjabi Song

x
  • Mera Sardar | Jugraj Sandhu Ft Sardarni Preet | Latest Punjabi Songs 2021 | New Punjabi Songs 2021

    3:39

    #jugrajsandhu #sardarnipreet #amormusic #merasardar

    Amor Musis Presents ❤️ After the grand success of MereWalaSardar 500Million mark.. Now coming up with ‘MereSardar’ from ‘Album Rang’ with same Jodi Jugraj Sandhu Sardarni Preet.

    Song Produced By Rajan Kansal, Rahul Bansal (9018500004)

    Listen original -

    ITUNES -
    JIO SAAVN -
    GAANA -
    WYNK -
    AMAZON MUSIC -
    APPLE MUSIC -
    SPOTIFY -
    YOUTUBE MUSIC -

    CREDITS-

    Song - Mera Sardar
    Singer - Jugraj Sandhu ft Sardarni Preet
    Female vocal :- Manisha sidhu
    Lyrics - Chann Angrez
    Music - Daoud
    Mix master - Gurjinder guri
    Dop- J Singh
    Still- Simran Ubhi
    Vidoe - Ed Amrz
    Art Work - Roop Kamal

    Online Promotions - Global Digital Solutions
    Instagram Reels promotion - Only Digital
    Powered By - Only Digital Worldwide

    FOR CALLER TUNE CODE - Sardara

    AIRTEL USERS DIRECT DIAL V CODE 09177800006085
    AIRTEL USERS DIRECT DIAL 5432117786085
    VODAFONE USERS DIRECT DIAL 53712625899
    IDEA USERS DIRECT DIAL 53712625899
    BSNL(E&S) USERS DIRECT DIAL 5670012625899
    BSNL (N&W) USERS DIRECT DIAL 56700

    FOR CALLER TUNE CODE - Laara

    AIRTEL USERS DIRECT DIAL V CODE 09177800005533
    AIRTEL USERS DIRECT DIAL 5432117785533
    VODAFONE USERS DIRECT DIAL 53712625915
    IDEA USERS DIRECT DIAL 53712625915
    BSNL(E&S) USERS DIRECT DIAL 5670012625915
    BSNL (N&W) USERS DIRECT DIAL 567007

    FOR CALLER TUNE CODE - Roka

    AIRTEL USERS DIRECT DIAL V CODE 09177800005958
    AIRTEL USERS DIRECT DIAL 5432117785958
    VODAFONE USERS DIRECT DIAL 53712625917
    IDEA USERS DIRECT DIAL 53712625917
    BSNL(E&S) USERS DIRECT DIAL 5670012625917
    BSNL (N&W) USERS DIRECT DIAL 5670074

    LYRICS-

    Dil Wich Rehni Aa Tere
    Hunn Ghar Vi Laija Ve
    Mainu Mere Maapeya To Mang Ke
    Umara Layi Lai Jaave

    Bas Main Taa Mangdi Aa
    Tere Te Haq Sare
    Main Nahi Kehndi Ke Mainu Koi
    Koka Dede Sardara

    Tere Dil Nu Sambh Rakheya
    Main Kinneya Saalan To
    Hunntainu Sambhan Da Mainu
    Moka Dede Sardara

    Tere Dil Nu Sambh Rakheya
    Main Kinneya Saalan To
    Hunntainu Sambhan Da Mainu
    Moka Dede Sardara

    Ik Gall Teri Changi Lagdi
    Launda Ni Laara Ve Tu
    Par Mainu Vich Vichale
    Rakhi Na Yaara Ve Tu

    Ik Gall Teri Changi Lagdi
    Launda Ni Laara Ve Tu
    Par Mainu Vich Vichale
    Rakhi Na Yaara Ve Tu

    Tere Vall Takdi Aa
    Main Badiyan Aasan Naal
    Mainu Haunsla Hoju Sajjna Ve
    Tu Karde Ik Ishara

    Tere Dil Nu Sambh Rakheya
    Main Kinneya Saalan To
    Hunntainu Sambhan Da Mainu
    Moka Dede Sardara

    Tere Dil Nu Sambh Rakheya
    Main Kinneya Saalan To
    Hunntainu Sambhan Da Mainu
    Moka Dede Sardara

    Jind Mahiya Jind Mahiya
    Tere Naam Di Mehandi Lavoni Aa
    Jind Mahiya Jind Mahiya
    Tere Naal Hi Umar Langauni Aa

    Jad Tak Ki Sadda Viah Nahi Hunda
    Sach Dassa Nina Nahi Aani
    Angrej Ve Hor Kisse Layi
    Haa Metho Kahi Ni Jani

    Jad Tak Ki Sadda Viah Nahi Hunda
    Sach Dassa Nina Nahi Aani
    Angrej Ve Hor Kisse Layi
    Haa Metho Kahi Ni Jani
    Haa Metho Kahi Ni Jani

    Jinne Hi Chirr To Ve
    Tu Time Mangeya Ae
    Is Vaari Mainu Tofeya Wich
    Roka Dede Ssardara

    Tere Dil Nu Sambh Rakheya
    Main Kinneya Saalan To
    Hunntainu Sambhan Da Mainu
    Moka Dede Sardara

    Tere Dil Nu Sambh Rakheya
    Main Kinneya Saalan To
    Hunntainu Sambhan Da Mainu
    Moka Dede Sardara

    Stay Connected with us on Social Media with Jugraj Sandhu :-

    ► Jugraj Sandhu Show Bookings Cell: +919872402288
    ► Email us : ijugrajsandhu@gmail.com

    Artist Social Media
    ► Like us on Facebook :
    ► Follow us on Helo :
    ► Follow us on Instagram:
    ► Follow on Snapchat :
    ► Follow on TikTok :

    Copyright - Amor Music
    #merasardar #jugrajsandhu #jugraj #newpunjabisong #punjabisongs #newpunjabisongs #punjabisong2021 #newpunjabisong #punjabisong2021 #newpunjabisong2021

  • x
  • Rani | Jugraj Sandhu | Latest Punjabi Songs 2021 | New Punjabi Songs 2021 | AmorMusic

    3:14

    #Rani #JugrajSandhu #Rang #Jhanjhra #AmorMusic

    Amor Music Presents

    Song - Rani
    Album - Rang ( Volume-1)
    Singer - Jugraj Sandhu
    Lyrics - Chann Angrez
    Music - Daoud
    Mix master - Gurjinder guri

    Producer - Rajan Kansal, Rahul Bansal

    Listen original -

    ITUNES -
    JIO SAAVN -
    GAANA -
    WYNK -
    AMAZON MUSIC -
    APPLE MUSIC -
    SPOTIFY -
    YOUTUBE MUSIC -

    Stay Connected with us on Social Media with Jugraj Sandhu :-

    ► Jugraj Sandhu Show Bookings Cell: +919872402288
    ► Email us : ijugrajsandhu@gmail.com

    Artist Social Media
    ► Like us on Facebook :
    ► Follow us on Helo :
    ► Follow us on Instagram:
    ► Follow on Snapchat :
    ► Follow on TikTok :

    Copyright - Amor Music

    Latest punjabi songs 2021| New punjabi songs 2021 | New songs 2021 | Latest Punjabi album 2021 | Latest Punjabi Bhangra songs | Latest Punjabi 2021 | New Bhangra songs | Jugraj Sandhu | Mera Sardar | Mere Wala Sardar | Mere wali Sardarni | Gulabi Pagg | New Punjabi Album 2021

    Like || Share || Spread || Love Enjoy & stay connected with us !
    ► Subscribe to Amor Music :
    ► Like us on Facebook:
    ► Follow us on Instagram:

  • x
  • New Punjabi Songs 2021 | Rang : Jugraj Sandhu | Latest Punjabi Songs 2021 | Amor Music

    3:03

    #JugrajSandhu #Rang #Jhanjhra #AmorMusic

    Amor Music Presents

    Song - Rang
    Album - Rang ( Volume-1)
    Singer - Jugraj Sandhu
    Lyrics - Chann Angrez
    Music - Daoud
    Mix master - Gurjinder guri

    Producer - Rajan Kansal, Rahul Bansal

    Listen original -

    ITUNES -
    JIO SAAVN -
    GAANA -
    WYNK -
    AMAZON MUSIC -
    APPLE MUSIC -
    SPOTIFY -
    YOUTUBE MUSIC -

    Stay Connected with us on Social Media with Jugraj Sandhu :-

    ► Jugraj Sandhu Show Bookings Cell: +919872402288
    ► Email us : ijugrajsandhu@gmail.com

    Artist Social Media
    ► Like us on Facebook :
    ► Follow us on Helo :
    ► Follow us on Instagram:
    ► Follow on Snapchat :
    ► Follow on TikTok :

    Copyright - Amor Music

    Latest punjabi songs 2021| New punjabi songs 2021 | New songs 2021 | Latest Punjabi album 2021 | Latest Punjabi Bhangra songs | Latest Punjabi 2021 | New Bhangra songs | Jugraj Sandhu | Mera Sardar | Mere Wala Sardar | Mere wali Sardarni | Gulabi Pagg | New Punjabi Album 2021

  • SURMA Jugraj Sandhu Ft Charvi Dutta | Vinder Nathumajra| TheBoss |Latest Punjabi Songs 2021

    33

    #JugrajSandhu #MalwaRecords #Surma #Charvidutta

    MALWA RECORDS & MALWA FILMS PROUDLY PRESENTS SURMA BY JUGRAJ SANDHU & CHARVI DUTTA

    PRODUCED BY RAHUL BANSAL & RAJAN KANSAL (98140-55952)

    Song Teaser - Surma
    Singer - Jugraj Sandhu Ft Charvi Dutta
    Lyrics- Vinder Nathumajra
    Music - The Boss
    Editor - Jagjeet Singh Dhanoa
    Director - Mohit
    Project - Malwa Films

    Stay Connected with us on Social Media with Jugraj Sandhu :-

    ► Jugraj Sandhu Show Bookings Cell: +919872402288
    ► Email us : ijugrajsandhu@gmail.com

    Artist Social Media
    ► Like us on Facebook :
    ► Follow us on Helo :
    ► Follow us on Instagram:
    ► Follow on Snapchat :
    ► Follow on TikTok :

    ALL WORLDWIDE RIGHTS RESERVED WITH MALWA RECORDS

  • x
  • Jugraj Sandhu New Punjabi Songs || New Punjabi Jukebox 2021 | Best Jugraj Sandhu punjabi songs | New

    53:51

    Jugraj Sandhu New Punjabi Songs || New Punjabi Jukebox 2021 || Best Jugraj Sandhu punjabi songs || New.

    #JugrajSandhunewsongs#JugarajSandhunewpunjabisongs2021 #punjabihitsongs.

    new punjabi songs 2021 jugraj sandhu,
    jugraj sandhu all punjabi songs,
    new punjabi song calendar jugraj sandhu,
    jugraj sandhu new punjabi song,
    jugraj sandhu new punjabi song 2021,
    jugraj sandhu new punjabi song status,
    jugraj sandhu ke new punjabi song,
    new punjabi song jugraj sandhu patiala shahi,
    new punjabi song 2020 jugraj sandhu status,
    jugraj sandhu all punjabi song,
    new punjabi songs of jugraj sandhu,
    zaroori jugraj sandhu new punjabi song,
    jugraj sandhu new punjabi song 2020
    jugraj sandhu song,
    jugraj sandhu song status,
    jugraj sandhu song new,
    jugraj sandhu song ringtone,
    jugraj sandhu song punjabi,
    jugraj sandhu song mere wala sardar,
    jugraj sandhu song status full screen,
    jugraj sandhu song 2021,
    jugraj sandhu song all,
    jugraj sandhu song album,
    jugraj sandhu song bhangra,
    jugraj sandhu song bikaner,
    zaroori song jugraj sandhu bass boosted,
    jugraj sandhu new song bass boosted,
    jugraj sandhu new song status black background,
    jugraj sandhu best song,
    zaroori song jugraj sandhu black background,
    jugraj sandhu all song status black background,
    jugraj sandhu song chann,
    jugraj sandhu song calender,
    jugraj sandhu coat pant song,
    jugraj sandhu new song load chakdi,
    jugraj sandhu chann song status,
    jugraj sandhu new song care kardi,
    chann song jugraj sandhu whatsapp status,
    jugraj sandhu new song chann 2,
    jugraj sandhu song dj,
    jugraj sandhu song dance,
    jugraj sandhu song dj remix,
    jugraj sandhu song download,
    jugraj sandhu songs download mr jatt,
    gulabi pagg jugraj sandhu song dance,
    gulabi pagg jugraj sandhu song dance video,
    pinda aale jugraj sandhu song download,
    happy birthday song jugraj sandhu,
    jugraj sandhu all hit song,
    jugraj sandhu hit songs,
    gaut song jugraj sandhu in hindi,
    jugraj sandhu new song isha sharma,
    jugraj sandhu song jaruri,
    jugraj sandhu song jatta teri care download mp3,
    jugraj sandhu song jugraj sandhu song,
    jugraj sandhu new song jameson wargi,
    jaruri song jugraj sandhu status,
    jugraj sandhu new song le ja mainu,
    jugraj sandhu new song jatti de khayal download,
    jugraj sandhu new song jukebox,
    jugraj sandhu song kamli,
    jugraj sandhu ka new song,
    jugraj sandhu ka song,
    jugraj sandhu new song ginni kapoor,
    jugraj sandhu ke naye song,
    jugraj sandhu ka new song punjabi,
    jugraj sandhu kamli song status,
    jugraj sandhu song list,
    jugraj sandhu song lyrics,
    jugraj sandhu song load chakdi,
    jugraj sandhu song lahore,
    jugraj sandhu song leja menu door kitte,
    zaroori song jugraj sandhu lyrics,
    gaut song jugraj sandhu lyrics,
    lahore song jugraj sandhu status,
    jugraj sandhu song mashup,
    jugraj sandhu song mere wali sardarni,
    jugraj sandhu songs mr jatt,
    jugraj sandhu new song leja menu door kitte,
    jugraj sandhu all song mashup,
    jugraj sandhu new song dhol mix,
    jugraj sandhu new song mere wali sardarni status,
    jugraj sandhu song new 2021,
    jugraj sandhu new song status,
    jugraj sandhu new song ringtone,
    jugraj sandhu new song dj remix,
    jugraj sandhu new song remix,
    jugraj sandhu new song dj,
    dance on jugraj sandhu song,
    jugraj sandhu old songs,
    jugraj sandhu song patiala shahi,
    jugraj sandhu song pinda wale,
    jugraj sandhu all punjabi songs,
    jugraj sandhu new punjabi songs,
    jugraj sandhu song reaction,
    jugraj sandhu song remix,
    zaroori jugraj sandhu song ringtone,
    zaroori song jugraj sandhu remix,
    jugraj sandhu song single,
    jugraj sandhu song sardarni,
    jugraj sandhu song single status,
    jugraj sandhu song status video,
    jugraj sandhu song sardar,
    jugraj sandhu song single whatsapp status,
    jugraj sandhu top10 song,
    jugraj sandhu new song tu meri sardarni,
    jugraj sandhu new song jatti teri care status,
    jugraj sandhu new song tere coat pant,
    jugraj sandhu new song tik tok,
    jugraj sandhu new song teaser,
    jugraj sandhu top song,
    jugraj sandhu new song guri tere supne,
    jugraj sandhu song video,
    garari jugraj sandhu video song,
    jugraj sandhu new song video,
    zaroori song jugraj sandhu video,
    jugraj sandhu punjabi song video,
    jugraj sandhu song whatsapp status,
    zaroori song jugraj sandhu whatsapp status,
    jugraj sandhu new song whatsapp status,
    jugraj sandhu new song mere wala sardar 2,
    gaut song jugraj sandhu whatsapp status,
    jugraj sandhu all song whatsapp status,
    jugraj sandhu new song yaari teri,
    jugraj sandhu song zaroori,
    zaroori song jugraj sandhu ringtone,
    jugraj sandhu new song zaroori status,
    zaroori song jugraj sandhu dance,
    jugraj sandhu song 2020,
    jugraj sandhu new song 2020,
    jugraj sandhu all song 2021,
    jugraj sandhu all song new 2020,
    jugraj sandhu new song 2021 status,
    jugraj sandhu new song 2021 remix,
    jugraj sandhu new song 2021 dj remix,
    jugraj sandhu new song 3d,
    jugraj sandhu 3d song,
    zaroori song jugraj sandhu 3d,
    jugraj sandhu new song 4k status,
    zaroori song jugraj sandhu 4k status,
    jugraj sandhu 8d
    jugraj sandhu new song 8d audio,
    zaroori song jugraj sandhu 8d audio,
    jugraj sandhu all song 8d audio,

  • Jordan Sandhu: Birthday Jassi X | Bunty Bains | Latest Punjabi Songs 2017

    3:45

    New Punjabi Songs 2017 | Jordan Sandhu: Birthday | Bunty Bains | Latest Punjabi Songs 2017
    Presenting latest punjabi song of 2017: Birthday sung by Jordan Sandhu. The music of new punjabi song is given by Jassi X while lyrics of latest punjabi songs are penned by Bunty Bains. Enjoy and stay connected with us !!

    Get it on iTunes -

    Also, Stream it on
    Hungama -
    Saavn -
    Gaana -
    Apple Music -
    Google Play -

    Song: Birthday
    Singer: Jordan Sandhu
    Music: Jassi X
    Lyrics: Bunty Bains
    Mix & mastering: B Sanj
    Project By- Bunty Bains, Aman Saini
    Directed By: Harry Singh, Preet Singh
    Music Label: T-Series
    ---------------------------------------------------------------
    Connect with T-SERIES APNAPUNJAB
    ----------------------------------------------------------------
    For Latest Punjabi video's and songs stay connected with us!!
    SUBSCRIBE -
    LIKE US -
    Instagram -
    ---------------------------------------------------------------
    Set Birthday song as your caller tune sms BRTDY1 To 54646
    Set Botal Da - Birthday song as your caller tune sms BRTDY2 To 54646
    Set Tere Na Da - Birthday song as your caller tune sms BRTDY3 To 54646
    ----------------------------------------------------------------
    Operator Codes
    1. Birthday
    Vodafone Subscribers Dial 5379859466
    Reliance Subscribers SMS CT 9859466 to 51234
    Idea Subscribers Dial 567899859466
    Tata DoCoMo Subscribers dial 5432119859466
    Aircel Subscribers sms DT 6873983  To 53000
    BSNL (South / East) Subscribers sms BT 9859466 To 56700
    BSNL (North / West) Subscribers sms BT 6873983 To 56700
    Virgin Subscribers sms TT 9859466 To 58475
    MTS Subscribers sms CT 6873833 to 55777
    Telenor Subscribers dial 50019859466
    MTNL Subscribers sms PT 9859466 To 56789

    2. Botal Da - Birthday
    Vodafone Subscribers Dial 5379859444
    Airtel Subscribers Dial 5432116388220
    Reliance Subscribers SMS CT 9859444 to 51234
    Idea Subscribers Dial 567899859444
    Tata DoCoMo Subscribers dial 5432119859444
    Aircel Subscribers sms DT 6873984  To 53000
    BSNL (South / East) Subscribers sms BT 9859444 To 56700
    BSNL (North / West) Subscribers sms BT 6873984 To 56700
    Virgin Subscribers sms TT 9859444 To 58475
    MTS Subscribers sms CT 6873834 to 55777
    Telenor Subscribers dial 50019859444
    MTNL Subscribers sms PT 9859444 To 56789

    3. Tere Na Da - Birthday
    Vodafone Subscribers Dial 5379859449
    Airtel Subscribers Dial 5432116388240
    Reliance Subscribers SMS CT 9859449 to 51234
    Idea Subscribers Dial 567899859449
    Tata DoCoMo Subscribers dial 5432119859449
    Aircel Subscribers sms DT 6873985  To 53000
    BSNL (South / East) Subscribers sms BT 9859449 To 56700
    BSNL (North / West) Subscribers sms BT 6873985 To 56700
    Virgin Subscribers sms TT 9859449 To 58475
    MTS Subscribers sms CT 6873835 to 55777
    Telenor Subscribers dial 50019859449
    MTNL Subscribers sms PT 9859449 To 56789

  • x
  • Soch Hardy Sandhu Full Video Song | Romantic Punjabi Song 2013

    4:56

    Presenting Hardy Sandhu's latest song SOCH, a film by Virsa Arts. This video song surely teaches us that ★ The only way love can last a lifetime is if it's unconditional ★

    Song: SOCH
    Singer: HARDY SANDHU (
    Music: B PRAAK
    Lyrics: JAANI (
    Music Label: T-SERIES

    Set as your call tune :


    Video By: VIRSA ARTS (

    For all latest punjabi video's stay connected with us!!
    SUSBCRIBE -
    LIKE US -

  • Taare Balliye | Ammy Virk Ft Sargun Mehta | Avvy Sra | Happy Raikoti | New Punjabi Song 2020

    3:01

    BURFI MUSIC Proudly Presents TAARE BALLIYE - The Most Anticipated Bhangra Song Of The Year - by Ammy Virk featuring Sargun Mehta and a surprise appearance by Maninder Buttar.

    The video features the most celebrated artists of punjabi cinema Ammy Virk and Sargun Mehta. Music has been given by the super talented Avvy Sra and is written by Happy Raikoti.
    Arvindr Khaira the ace video director has shot this adorable Family Bhangra Song video.
    BURFI MUSIC Proudly Presents TAARE BALLIYE

    Subscribe To Our Channel For More Latest Songs :-


    ♪ Full Song Available on ♪
    Saavn :-
    Gaana :-
    Wynk :-
    Hungama :-
    Spotify :-
    Amazon :-
    Apple Music :-
    Resso :-
    Linkfire :-

    Singer :- Ammy Virk
    Lyrics & Composition :- Happy Raikoti
    Music :- Avvy Sra
    Director :- Arvindr Khaira
    Creative Director/Steadicam Operator :- Amaninder singh
    DOP :- Anurag solanki
    AD’s :- Satnam Singh , Sukhman Sukhu , Jais Sivia
    Supporting AD’s :- Gurdeep singh and Karan
    Editing :- Zipsi
    Grading :- Keshav
    Line Producer :- Fateh Film Production
    Art Director :- Sonu Art
    Sound Engineer :- Man Romana & King Singh
    Creative design & Art work by :- Viggfx
    Photography - TJ sidhu
    Makeup :- Pardeep Kumar (PP)
    Making - Jasmeet singh
    Produced By :- Ammy Virk & Burfi Music

    Online promotion by :- Net Media / Gold media

    Digitally distributed by :- DM Digital

    For Queries Contact :- +917307322290

  • Nikaah : Satbir Aujla Priya | Rav Dhillon | Latest Punjabi Songs 2021 | Geet MP3

    3:34

    Geet MP3 & GK Digital Presenting Satbir Aujla's New Video Song Nikaah
    Make Sure You Will Like It And Spread it As Much As You Can.
    Subscribe Our Channel For Fresh Songs :

    Listen/Download :

    Apple Music :
    Spotify :
    Hungama :
    Wynk :
    Itunes :
    Youtube Music :
    Amazon Prime Music :
    Amazon Uk :

    Song Credits :

    Song : Nikaah
    Singer : Satbir Aujla, Priya
    Featuring Female Artist : Kashika Patyal
    Lyricist : Satbir Aujla
    Music : Sharry Nexus
    Video : Rav Dhillon
    Dop : Yuvraj Indoria
    AD : Rahul
    Line Production : Kuldeep
    Casting By : Deepesh, Rakheja, Rammy Dalwa
    Editor : Zipsi
    Colourist : Keshav
    Make Up : Jimmy
    Artist Management : Gurbaksh Singh Dhillon
    Produced By : Kv Dhillon
    Reel & Online Promotions : GK Digital
    Music Label : Geet MP3

    Subscribe To Our New Channel For New Songs :

    Music Consultant & Digital Partner : GK Digital
    Instagram :

    Enjoy & Stay Connected With us ????

    Website :
    YouTube :
    Facebook :
    Instagram :
    Twitter :
    SnapChat :

  • x
  • Antidote | Jugraj Sandhu | Shivjot | Anjali Arora | The Boss | New Songs | New Punjabi Songs 2021 |

    3:23

    Amor Music Presents Hard Core Bhangra song “ANTIDOTE” By Versatile singer Jugraj Sandhu Ft. the beautiful Anjali Arora. Song written/Composed by Shivjot & Music given by The Boss.

    Song Produced By Rajan Kansal & Rahul Bansal.

    Listen original @

    ITUNES -
    JIO SAAVN -
    GAANA -
    WYNK -
    AMAZON MUSIC -
    APPLE MUSIC -
    SPOTIFY -
    YOUTUBE MUSIC -

    CREDITS -
    Song - Antidote
    Singer - Jugraj Sandhu
    Female Lead - Anjali Arora
    Lyrics/ Composer - Shivjot
    Music - The Boss
    Mix & Mastered - Amit Monga
    Poster Design - AS Creation
    Lyrical video - Paras Jagraon

    Powered By - Only Digital Worldwide

    FOR CALLER TUNE CODE - ANTIDOTE

    AIRTEL USERS DIRECT DIAL V CODE 9176000002234
    AIRTEL USERS DIRECT DIAL 5432117602234
    VODAFONE USERS DIRECT DIAL 53712290631
    IDEA USERS DIRECT DIAL 53712290631
    BSNL(E&S) USERS DIRECT DIAL 5670012290631
    BSNL (N&W) USERS DIRECT DIAL 56700

    FOR CALLER TUNE CODE - LAARE

    AIRTEL USERS DIRECT DIAL V CODE 9176000002249
    AIRTEL USERS DIRECT DIAL 5432117602249
    VODAFONE USERS DIRECT DIAL 53712290637
    IDEA USERS DIRECT DIAL 53712290637
    BSNL(E&S) USERS DIRECT DIAL 5670012290637
    BSNL (N&W) USERS DIRECT DIAL 567007

    FOR CALLER TUNE CODE - RADKE

    AIRTEL USERS DIRECT DIAL V CODE 9176000002005
    AIRTEL USERS DIRECT DIAL 5432117602005
    VODAFONE USERS DIRECT DIAL 53712290474
    IDEA USERS DIRECT DIAL 53712290474
    BSNL(E&S) USERS DIRECT DIAL 5670012290474
    BSNL (N&W) USERS DIRECT DIAL 5670074

    FOR CALLER TUNE CODE - GERI ROUTE

    AIRTEL USERS DIRECT DIAL V CODE 9176000002094
    AIRTEL USERS DIRECT DIAL 5432117602094
    VODAFONE USERS DIRECT DIAL 53712290620
    IDEA USERS DIRECT DIAL 53712290620
    BSNL(E&S) USERS DIRECT DIAL 5670012290620
    BSNL (N&W) USERS DIRECT DIAL 5670074

    LYRICS -

    Ho naagne tere dangga nu
    Jatt bhangde paa paa jarda ae
    Tainu Si Jatt marjuga saada
    Baala saukha sarda ae

    Ishq tere di tang te paindi
    Ishq tere di tang te paindi
    Oh mahfil jatt di paaru ni

    Ho yaad teri da antidote aa
    Pehla todd di daaru ni
    Yaad teri da pakka todeya
    Pehla todd di..

    the boss

    Ho kalle kalle tere laare nu ni
    Andhro kadd kadd sitti da
    Uchi bath te khol chal de
    Gaana satvinder bitti da

    Ho kalle kalle tere laare nu ni
    Andhro kadd kadd sitti da
    Uchi bath te khol chal de
    Gaana satvinder bitti da

    Ho ishq musq sab khed de phirde
    Ishq musq sab khed de phirde
    Ye ki sanu maaru ni

    Ho yaad teri da antidote aa
    Pehla todd di daaru ni
    Yaad teri da pakka todeya
    Pehla todd di..

    Ho Radke Radke Radke
    Oh Radke Radke Radke
    Ni Tu Taan Saddi Wait Karegi
    Ni Tu Taan Billo Wait Karegi
    Shivjot Di Modan Te Khadd Ke
    Tu Taan Sadi Wait Karegi
    Wait Karegi Modan Te Khadd Ke

    Ho Yaaran Naal Hunn Aish Kari Di
    Care Ni Karde Naaran Di
    Gedi Route Te Dhaak Paindi Aa
    Lishk Diyan Vekh Caran Di

    Ho Yaaran Naal Hunn Aish Kari Di
    Care Ni Karde Naaran Di
    Gedi Route Te Dhaak Paindi Aa
    Chakvian Chakvian Caran Di

    Ho Innocent Jinu Kehndi Si Tu
    Sweet Jeha Jinu Kehndi Si
    Hunn Ohi Khapp Khilaaru Ni

    Ho Yaad Teri Da Antidote Aa
    Pehle Tod Di Daaru Ni
    Ho Yaad Teri Da Pakka Tod Aa
    Pehle Tod Di Daaru Ni

    Stay Connected with us on Social Media with Jugraj Sandhu :-

    ► Jugraj Sandhu Show Bookings Cell: +919872402288
    ► Email us : ijugrajsandhu@gmail.com

    Artist Social Media
    ► Like us on Facebook :
    ► Follow us on Instagram:
    ► Follow on Snapchat :

    Copyright - Amor Music



    Like || Share || Spread || Love Enjoy & stay connected with us !
    ► Subscribe to Amor Music :
    ► Like us on Facebook:
    ► Follow us on Instagram:

  • Proper Patola - Diljit Dosanjh | Badshah | Official Video ft. Badshah

    2:44

    Watch the latest single by the Punjabi pop sensation Diljit Dosanjh - Proper Patola feat Badshah.

    Download Proper Patola from iTunes:-


    Download Proper Patola from Nokia Music:-


    Song -- Proper Patola
    Singer -- Diljit Dosanjh
    Music -- Badshah and Sachh
    Director - Gifty
    Lyrics -- Badshah
    Studio -- Sony Music Entertainment India Pvt. Ltd.

    For exclusive updates on Punjabi Music like us on:-


    Music video by Diljit Dosanjh feat. Badshah performing Proper Patola. (C) 2013 Sony Music Entertainment India Pvt. Ltd.

  • Patiala Shahi Pagg | Kulbir Jhinjer | Latest Punjabi Songs 2014 | Vehli Janta Records

    3:33

    Track Name : Patiala Shahi Pagg
    Album Name : Rakhwan Kota
    Singer : Kulbir Jhinjer
    Lyrics : Tarsem Jassar

    Directed by - Harry Singh Bhatti

    Video by : Vehli Janta Films
    Music Director : R Guru
    Label : Vehli Janta Records
    Producer : Tarsem Jassar
    Manpreet Johal , Jolly Kang
    Music Consultant & Digital Media Partner : Meshi Creations (P) Ltd
    Web |
    Mail | info@meshi.in
    Facebook |

    CRBT Codes :

    BSNL (N) : 2165727

    Airtel : 5432114042176

    Vodafone : 4982858

    Tata : WT1266118

    Idea : 4982858

    BSNL (S) : 4982858

    BSNL (E) : 4982858

    Tatat Docomo : 4982858

    VIRGIN : 4982858

    BSNL (W) : 2165727

    Aircel : 2165727

    Uninor : 0777855

    MTS : 87841882

    Saavan Link :

    Click To iTunes Link :

    ***************LYRICS*************

    Patiala Shahi Pagg Utto Mush Laundi Agg
    Taur Vekh Sardar Di
    Yaaran De Ne Yaar Sare Dil De Bimaar
    Sare Gaal Chale Tissi Wali naaar Di
    Patiala Shahi Pagg Utto Mush Laundi Agg
    Taur Vehk Sardar Di

    Chikne Je Ranne Jehre tennu ne Pasand
    Na Oh Bandeya Di Ginti Vich Aunde Ne
    Shera Je Ladaku Sade Yaar Velly sare
    Bus Sara Din Musha Hi Chadunde ne
    Telescope Wali Gun , Cheere -Soor Da V Cham
    Telescope Wali Gun , Cheere -Soor Da V Cham
    Nalle Udd´de Hoye Titter V Mardi
    Patiala Shahi Pagg Utto Mush Laundi Agg
    Taur Vehk Sardar Di

    Cara De Shoukeen Yaar Yaaran De Shaukeen
    Eh Shaukeeni Poori Reej Naal Launde Ne
    Kurte Nu Mava Chad Turde Ne Hikk kadd
    Thokk Thokk Hukem Vajaunde Ne
    Gedi Route Utte Aunde Velhi Janta Vajaunde
    Gaddi Naddiya nu Paur Paur mardi
    Patiala Shahi Pagg Utto Mush Laundi Agg
    Taur Vehk Sardar Di

    Sardaran Nu Na Vellne Ni Kudiya Di Thod
    Har Kudi Nu Na Mile Sardar Ni
    Har Phull Te Na Behnda Eh Jassar Sach Kehnda
    Bhaaga Wali De Hisse Ch Ohda Pyaar Ni
    Tarsem Kolo Likhvaunda HoKulbir Geet Gaunda
    Tarsem Kolo Likhvaunda HoKulbir Geet Gaunda
    Gal Babe Ne Laati Sire Yaar Di
    Patiala Shahi Pagg Utto Mush Laundi Agg
    Taur Vehk Sardar Di

  • Chamkila - Himmat Sandhu | The Kidd | Latest Punjabi Song 2021

    3:58

    Punjab's young sensation - Himmat Sandhu is back with a foot tapping bhangra beat! Watch now and get grooving!

    #Chamkila #HimmatSandhu #SonyMusicIndia

    Credits:
    Singer: Himmat Sandhu
    Female lead: Upma Sharma
    Lyrics: Bhinda Gill
    Music: The Kidd
    Video: Gurdas Media Works
    Directors: Parth & Gurdas
    Dop: Sukh Kamboj
    Project by: Pinder Sidhu
    Action director: Mukesh Kamboj
    Editor: Gobindpuriya
    Post pro: Gurdas Studios
    Ad: Navdeep
    Photoshoot: Jashan
    Choreographer: Shanty Kanwar
    Production: Aman Production
    Costume: Deep Matharoo
    Art director: Karma Art
    Female lead makeup: Makeup by Surbhi & Zeena
    Male lead makeup: Guru Makeup



    Label : Sony Music India

    ???? Subscribe To Sony Music India YouTube -
    ???? Like us : Facebook -
    ???? Follow us : Instagram -
    ???? Follow us : Twitter -

    Audio on Sony Music Entertainment India Pvt. Ltd(C) 2021

    ???? Subscribe To Sony Music India YouTube -

    ???? Like us : Facebook -

    ???? Follow us : Instagram -

    ???? Follow us : Twitter -

  • Mera Sardar | Jugraj Sandhu Ft Sardarni Preet | Latest Punjabi Songs 2021 | New Punjabi Song 2021

    23

    Amor Musis Presents ❤️ After the grand success of MereWalaSardar 500Million mark.. Now coming up with ‘MereSardar’ from ‘Album Rang’ with same Jodi JugrajSandhu SardarniPreet AmorMusic

    Full Video out on 4th August 2021 @ 10 Am

    Song Teaser - Mera Sardar
    Singer - Jugraj Sandhu ft Sardarni Preet
    Female vocal :- Manisha sidhu
    Lyrics - Chann Angrez
    Music - Daoud
    Vidoe - Ed Amrz
    Art Work - Roop Kamal
    Mix master :- Gurjinder guri @guri031979
    Dop- J Singh
    Still- Simran Ubhi
    Online Promotions - Global Digital Solutions

    Producer - Rahul bansal, Rajan Kansal

    Like || Share || Spread || Love Enjoy & stay connected with us !
    ► Subscribe to Amor Music :
    ► Like us on Facebook:
    ► Follow us on Instagram:

  • MERA SARDAR | Jugraj Sandhu Ft. Sardarni Preet | Latest Punjabi Songs 2021 | New Songs | Amor Music

    3:39

    #jugrajsandhu #sardarnipreet #amormusic #merasardar

    Amor Musis Presents ❤️ Mera Sardar


    Listen original -

    ITUNES -
    JIO SAAVN -
    GAANA -
    WYNK -
    AMAZON MUSIC -
    APPLE MUSIC -
    SPOTIFY -
    YOUTUBE MUSIC -

    CREDITS-

    Song - Mera Sardar
    Singer - Jugraj Sandhu ft Sardarni Preet
    Female vocal :- Manisha sidhu
    Lyrics - Chann Angrez
    Music - Daoud
    Mix master - Gurjinder guri
    Dop- J Singh
    Still- Simran Ubhi
    Vidoe - Ed Amrz
    Art Work - Roop Kamal

    Online Promotions - Global Digital Solutions
    Powered By - Only Digital Worldwide

    FOR CALLER TUNE CODE - Sardara

    AIRTEL USERS DIRECT DIAL V CODE 09177800006085
    AIRTEL USERS DIRECT DIAL 5432117786085
    VODAFONE USERS DIRECT DIAL 53712625899
    IDEA USERS DIRECT DIAL 53712625899
    BSNL(E&S) USERS DIRECT DIAL 5670012625899
    BSNL (N&W) USERS DIRECT DIAL 56700

    FOR CALLER TUNE CODE - Laara

    AIRTEL USERS DIRECT DIAL V CODE 09177800005533
    AIRTEL USERS DIRECT DIAL 5432117785533
    VODAFONE USERS DIRECT DIAL 53712625915
    IDEA USERS DIRECT DIAL 53712625915
    BSNL(E&S) USERS DIRECT DIAL 5670012625915
    BSNL (N&W) USERS DIRECT DIAL 567007

    FOR CALLER TUNE CODE - Roka

    AIRTEL USERS DIRECT DIAL V CODE 09177800005958
    AIRTEL USERS DIRECT DIAL 5432117785958
    VODAFONE USERS DIRECT DIAL 53712625917
    IDEA USERS DIRECT DIAL 53712625917
    BSNL(E&S) USERS DIRECT DIAL 5670012625917
    BSNL (N&W) USERS DIRECT DIAL 5670074

    LYRICS-

    Dil Wich Rehni Aa Tere
    Hunn Ghar Vi Laija Ve
    Mainu Mere Maapeya To Mang Ke
    Umara Layi Lai Jaave

    Bas Main Taa Mangdi Aa
    Tere Te Haq Sare
    Main Nahi Kehndi Ke Mainu Koi
    Koka Dede Sardara

    Tere Dil Nu Sambh Rakheya
    Main Kinneya Saalan To
    Hunntainu Sambhan Da Mainu
    Moka Dede Sardara

    Tere Dil Nu Sambh Rakheya
    Main Kinneya Saalan To
    Hunntainu Sambhan Da Mainu
    Moka Dede Sardara

    Ik Gall Teri Changi Lagdi
    Launda Ni Laara Ve Tu
    Par Mainu Vich Vichale
    Rakhi Na Yaara Ve Tu

    Ik Gall Teri Changi Lagdi
    Launda Ni Laara Ve Tu
    Par Mainu Vich Vichale
    Rakhi Na Yaara Ve Tu

    Tere Vall Takdi Aa
    Main Badiyan Aasan Naal
    Mainu Haunsla Hoju Sajjna Ve
    Tu Karde Ik Ishara

    Tere Dil Nu Sambh Rakheya
    Main Kinneya Saalan To
    Hunntainu Sambhan Da Mainu
    Moka Dede Sardara

    Tere Dil Nu Sambh Rakheya
    Main Kinneya Saalan To
    Hunntainu Sambhan Da Mainu
    Moka Dede Sardara

    Jind Mahiya Jind Mahiya
    Tere Naam Di Mehandi Lavoni Aa
    Jind Mahiya Jind Mahiya
    Tere Naal Hi Umar Langauni Aa

    Jad Tak Ki Sadda Viah Nahi Hunda
    Sach Dassa Nina Nahi Aani
    Angrej Ve Hor Kisse Layi
    Haa Metho Kahi Ni Jani

    Jad Tak Ki Sadda Viah Nahi Hunda
    Sach Dassa Nina Nahi Aani
    Angrej Ve Hor Kisse Layi
    Haa Metho Kahi Ni Jani
    Haa Metho Kahi Ni Jani

    Jinne Hi Chirr To Ve
    Tu Time Mangeya Ae
    Is Vaari Mainu Tofeya Wich
    Roka Dede Ssardara

    Tere Dil Nu Sambh Rakheya
    Main Kinneya Saalan To
    Hunntainu Sambhan Da Mainu
    Moka Dede Sardara

    Tere Dil Nu Sambh Rakheya
    Main Kinneya Saalan To
    Hunntainu Sambhan Da Mainu
    Moka Dede Sardara

    Stay Connected with us on Social Media with Jugraj Sandhu :-

    ► Jugraj Sandhu Show Bookings Cell: +919872402288
    ► Email us : ijugrajsandhu@gmail.com

    Artist Social Media
    ► Like us on Facebook :
    ► Follow us on Helo :
    ► Follow us on Instagram:
    ► Follow on Snapchat :
    ► Follow on TikTok :

    Copyright - Amor Music
    #merasardar #jugrajsandhu #jugraj #newpunjabisong #punjabisongs #newpunjabisongs #punjabisong2021 #newpunjabisong #punjabisong2021 #newpunjabisong2021

  • Mera Sardar Jugraj Sandhu Ft Sardarni Preet | Latest Punjabi Songs 2021

    3:20

    Mera Sardar (Lyrics) Jugraj Sandhu Ft Sardarni Preet | Latest Punjabi Songs 2021

    CREDITS-

    Song - Mera Sardar
    Singer - Jugraj Sandhu ft Sardarni Preet
    Female vocal :- Manisha sidhu
    Lyrics - Chann Angrez
    Music - Daoud
    Mix master - Gurjinder guri
    Dop- J Singh
    Still- Simran Ubhi
    Vidoe - Ed Amrz
    Art Work - Roop Kamal

    Lyrics:
    Dil Wich Rehni Aa Tere
    Hunn Ghar Vi Laija Ve
    Mainu Mere Maapeya To Mang Ke
    Umara Layi Lai Jaave

    Bas Main Taa Mangdi Aa
    Tere Te Haq Sare
    Main Nahi Kehndi Ke Mainu Koi
    Koka Dede Sardara

    Tere Dil Nu Sambh Rakheya
    Main Kinneya Saalan To
    Hunntainu Sambhan Da Mainu
    Moka Dede Sardara

    Tere Dil Nu Sambh Rakheya
    Main Kinneya Saalan To
    Hunntainu Sambhan Da Mainu
    Moka Dede Sardara

    Ik Gall Teri Changi Lagdi
    Launda Ni Laara Ve Tu
    Par Mainu Vich Vichale
    Rakhi Na Yaara Ve Tu

    Ik Gall Teri Changi Lagdi
    Launda Ni Laara Ve Tu
    Par Mainu Vich Vichale
    Rakhi Na Yaara Ve Tu

    Tere Vall Takdi Aa
    Main Badiyan Aasan Naal
    Mainu Haunsla Hoju Sajjna Ve
    Tu Karde Ik Ishara

    Tere Dil Nu Sambh Rakheya
    Main Kinneya Saalan To
    Hunntainu Sambhan Da Mainu
    Moka Dede Sardara

    Tere Dil Nu Sambh Rakheya
    Main Kinneya Saalan To
    Hunntainu Sambhan Da Mainu
    Moka Dede Sardara

    Jind Mahiya Jind Mahiya
    Tere Naam Di Mehandi Lavoni Aa
    Jind Mahiya Jind Mahiya
    Tere Naal Hi Umar Langauni Aa

    Jad Tak Ki Sadda Viah Nahi Hunda
    Sach Dassa Nina Nahi Aani
    Angrej Ve Hor Kisse Layi
    Haa Metho Kahi Ni Jani

    Jad Tak Ki Sadda Viah Nahi Hunda
    Sach Dassa Nina Nahi Aani
    Angrej Ve Hor Kisse Layi
    Haa Metho Kahi Ni Jani
    Haa Metho Kahi Ni Jani

    Jinne Hi Chirr To Ve
    Tu Time Mangeya Ae
    Is Vaari Mainu Tofeya Wich
    Roka Dede Ssardara

    Tere Dil Nu Sambh Rakheya
    Main Kinneya Saalan To
    Hunntainu Sambhan Da Mainu
    Moka Dede Sardara

    Tere Dil Nu Sambh Rakheya
    Main Kinneya Saalan To
    Hunntainu Sambhan Da Mainu
    Moka Dede Sardara

  • RANG Jugraj Sandhu | Mera Sardar | Latest Punjabi Songs 2021 | New Punjabi Songs 2021

    15:45

    Amor Music Presents Debut Album Of Jugraj Sandhu ( Mere Wala Sardar fame ) Rang

    ਤੇਰੇ ਪੈਰਾਂ ਲਈ ਝਾਂਜਰਾਂ ਦੇ ਜੋੜੇ
    ਗੁੱਟ ਲਈ ਵੰਗ ਲੈ ਕੇ ਆ ਰਿਹਾਂ
    ਤੂੰ ਮੈਨੂੰ ਸੁਣਕੇ ਦੱਸੀਂ ਝੱਲੀਏ
    ਮੈਂ ਤੇਰੇ ਲਈ ਰੰਗ ਲੈਕੇ ਆ ਰਿਹਾਂ❤️❤️

    Album - Rang ( Volume-1)
    Singer - Jugraj Sandhu
    Lyrics - Chann Angrez
    Music - Daoud
    Mix master - Gurjinder guri

    Producer - Rajan Kansal, Rahul Bansal

    Song list -
    1. Jhanjhra
    2. Rani
    3. Rang
    4. Mehndi
    5. Mera Sardar

    Listen original -

    ITUNES -

    JIO SAAVN -

    GAANA -

    WYNK -

    AMAZON MUSIC -

    APPLE MUSIC -

    SPOTIFY -

    YOUTUBE MUSIC -

    Stay Connected with us on Social Media with Jugraj Sandhu :-

    ► Jugraj Sandhu Show Bookings Cell: +919872402288
    ► Email us : ijugrajsandhu@gmail.com

    Artist Social Media
    ► Like us on Facebook :
    ► Follow us on Helo :
    ► Follow us on Instagram:
    ► Follow on Snapchat :
    ► Follow on TikTok :



    Latest punjabi songs 2021| New punjabi songs 2021 | New songs 2021 | Latest Punjabi album 2021 | Latest Punjabi Bhangra songs | Latest Punjabi 2021 | New Bhangra songs | Jugraj Sandhu | Mera Sardar | Mere Wala Sardar | Mere wali Sardarni | Gulabi Pagg | New Punjabi Album 2021

  • Mera Sardar Full Video Jugraj Sandhu Ft Sardarni Preet | Latest Punjabi Song 2021 | New Punjabi Song

    4:16

    Mera Sardar ( Teaser) Jugraj Sandhu Ft Sardarni Preet | Latest Punjabi Songs 2021 | New Punjabi Song

    #MeraSardar #Teaser #JugrajSandhu #Ft #SardarniPreet #LatestPunjabiSongs2021 #NewPunjabiSong


    #Mera_Sardar #Teaser #Jugraj_Sandhu #Ft #Sardarni_Preet #Latest_Punjabi_Songs_2021 #New_Punjabi_Song


    #NewHindiSong2021
    #Teaser #teaser
    #Yaar_Dua #Full_Video
    #Mamta_Sharma #Dipika_kakar
    #Shoaib_Ibrahim #BadAsh
    #New_Hindi_Song_2021
    #Latest_Punjabi_songs_2021
    #Official_Teaser
    #New_Punjabi_Songs2021
    #Official_Video
    #Latest_Punjabi_Song_2021
    #LATEST_PUNJABI_SONG_2021 #NEW_PUNJABI_SONG
    #Latest_Punjabi_Songs_2021
    #New_Punjabi_Songs_2020
    #Teaser
    #teaser
    #trailer
    #Official_Song
    #Motion_Poster
    #Full_Video
    #Official_Video
    #hindi_sad_songs
    #Full_Song
    #love_song_2021
    #newfBollywood_song_2021
    #new_romantic_song_2021
    #new_Hindi_song_2021
    #new_hariyanvi_song_2021
    #Latest_hindi_Song_2021
    #LatestPunjabiSong2021
    #NewPunjabiSong2021
    #OfficialVideo
    #LatestPunjabi_Song2021
    #LATESTPUNJABISONG2021 #NEWPUNJABISONG
    #LatestPunjabiSongs2021
    #NewPunjabiSongs2020
    #newHindisong2021
    #newBollywoodsong2021
    #Teaser
    #teaser
    #MotionPoster
    #FullVideo
    #OfficialVideo
    #OfficialSong
    #songvideo
    #song
    sasardar




    #2020
    #FullSong
    #hindisadsongs
    #newromanticsong2021
    #neuhariyanvisong2021
    #LatesthindiSong2021
    #lovesong2021

    Description
    Amor Musis Presents After the grand success of MereWalaSardar 500Million mark.. Now coming up with `MereSardar' from 'Album Rang' with same Jodi JugrajSandhu SardarniPreet AmorMusic
    Full Video out on 4th August 2021 @ 10 Am
    Song Teaser - Mera Sardar Singer - Jugraj Sandhu ft Sardarni Preet Female vocal :- Manisha sidhu Lyrics - Chann Angrez Music - Daoud Vidoe - Ed Amrz Art Work - Roop Kamal Mix master :- Gurjinder guri @guriO31979 Dop- J Singh Still- Simran Ubhi Online Promotions - Global Digital Solutions
    Producer - Rahul bansal, Rajan Kansal
    Like II Share II Spread II Love Enjoy & stay connected with us ! ▪ Subscribe to Amor Music : ▪ Like us on Facebook: /amormusicllp/ ▪ Follow us on Instagram:

    latest punjabi song 2021, latest punjabi songs 2021, mere wala sardar song, mere wala sardar new song, jugraj sandhu mere wala sardar, mere wala sardar jugraj sandhu, jodi chann, chann, chann angrez, sardarni preet, amor music, jugraj sandhu, mere wali sardarni, sardari songs, sardar sardarni, sardar songs, mera sardar, mere wala sardar, sardar

  • Mera Sardar | Jugraj Sandhu Ft. Sardarni Preet | Latest Punjabi Songs 2021 | New Punjabi Songs 2021

    3:39

    #jugrajsandhu #sardarnipreet #amormusic #merasardar

    Amor Music Presents ❤️ Mera Sardar lyrics


    Listen original -

    ITUNES -
    JIO SAAVN -
    GAANA -
    WYNK -
    AMAZON MUSIC -
    APPLE MUSIC -
    SPOTIFY -
    YOUTUBE MUSIC -

    CREDITS-

    Song - Mera Sardar
    Singer - Jugraj Sandhu ft Sardarni Preet
    Female vocal :- Manisha sidhu
    Lyrics - Chann Angrez
    Music - Daoud
    Mix master - Gurjinder guri
    Dop- J Singh
    Still- Simran Ubhi
    Vidoe - Ed Amrz
    Art Work - Roop Kamal
    Lyrical video - Paras Jagraon

    Producer - Rajan kansal Rahul bansal

    FOR CALLER TUNE CODE - Sardara

    AIRTEL USERS DIRECT DIAL V CODE 09177800006085
    AIRTEL USERS DIRECT DIAL 5432117786085
    VODAFONE USERS DIRECT DIAL 53712625899
    IDEA USERS DIRECT DIAL 53712625899
    BSNL(E&S) USERS DIRECT DIAL 5670012625899
    BSNL (N&W) USERS DIRECT DIAL 56700

    FOR CALLER TUNE CODE - Laara

    AIRTEL USERS DIRECT DIAL V CODE 09177800005533
    AIRTEL USERS DIRECT DIAL 5432117785533
    VODAFONE USERS DIRECT DIAL 53712625915
    IDEA USERS DIRECT DIAL 53712625915
    BSNL(E&S) USERS DIRECT DIAL 5670012625915
    BSNL (N&W) USERS DIRECT DIAL 567007

    FOR CALLER TUNE CODE - Roka

    AIRTEL USERS DIRECT DIAL V CODE 09177800005958
    AIRTEL USERS DIRECT DIAL 5432117785958
    VODAFONE USERS DIRECT DIAL 53712625917
    IDEA USERS DIRECT DIAL 53712625917
    BSNL(E&S) USERS DIRECT DIAL 5670012625917
    BSNL (N&W) USERS DIRECT DIAL 5670074

    LYRICS-

    Dil Wich Rehni Aa Tere
    Hunn Ghar Vi Laija Ve
    Mainu Mere Maapeya To Mang Ke
    Umara Layi Lai Jaave

    Bas Main Taa Mangdi Aa
    Tere Te Haq Sare
    Main Nahi Kehndi Ke Mainu Koi
    Koka Dede Sardara

    Tere Dil Nu Sambh Rakheya
    Main Kinneya Saalan To
    Hunntainu Sambhan Da Mainu
    Moka Dede Sardara

    Tere Dil Nu Sambh Rakheya
    Main Kinneya Saalan To
    Hunntainu Sambhan Da Mainu
    Moka Dede Sardara

    Ik Gall Teri Changi Lagdi
    Launda Ni Laara Ve Tu
    Par Mainu Vich Vichale
    Rakhi Na Yaara Ve Tu

    Ik Gall Teri Changi Lagdi
    Launda Ni Laara Ve Tu
    Par Mainu Vich Vichale
    Rakhi Na Yaara Ve Tu

    Tere Vall Takdi Aa
    Main Badiyan Aasan Naal
    Mainu Haunsla Hoju Sajjna Ve
    Tu Karde Ik Ishara

    Tere Dil Nu Sambh Rakheya
    Main Kinneya Saalan To
    Hunntainu Sambhan Da Mainu
    Moka Dede Sardara

    Tere Dil Nu Sambh Rakheya
    Main Kinneya Saalan To
    Hunntainu Sambhan Da Mainu
    Moka Dede Sardara

    Jind Mahiya Jind Mahiya
    Tere Naam Di Mehandi Lavoni Aa
    Jind Mahiya Jind Mahiya
    Tere Naal Hi Umar Langauni Aa

    Jad Tak Ki Sadda Viah Nahi Hunda
    Sach Dassa Nina Nahi Aani
    Angrej Ve Hor Kisse Layi
    Haa Metho Kahi Ni Jani

    Jad Tak Ki Sadda Viah Nahi Hunda
    Sach Dassa Nina Nahi Aani
    Angrej Ve Hor Kisse Layi
    Haa Metho Kahi Ni Jani
    Haa Metho Kahi Ni Jani

    Jinne Hi Chirr To Ve
    Tu Time Mangeya Ae
    Is Vaari Mainu Tofeya Wich
    Roka Dede Ssardara

    Tere Dil Nu Sambh Rakheya
    Main Kinneya Saalan To
    Hunntainu Sambhan Da Mainu
    Moka Dede Sardara

    Tere Dil Nu Sambh Rakheya
    Main Kinneya Saalan To
    Hunntainu Sambhan Da Mainu
    Moka Dede Sardara

    Stay Connected with us on Social Media with Jugraj Sandhu :-

    ► Jugraj Sandhu Show Bookings Cell: +919872402288
    ► Email us : ijugrajsandhu@gmail.com

    Artist Social Media
    ► Like us on Facebook :
    ► Follow us on Helo :
    ► Follow us on Instagram:
    ► Follow on Snapchat :
    ► Follow on TikTok :

    Copyright - Amor Music

    #merasardar #jugrajsandhu #jugraj #newpunjabisong #punjabisongs #newpunjabisongs #punjabisong2021 #newpunjabisong #punjabisong2021 #newpunjabisong2021

    Like || Share || Spread || Love Enjoy & stay connected with us !
    ► Subscribe to Amor Music :
    ► Like us on Facebook:
    ► Follow us on Instagram:

    Mera Sardar - Jugraj Sandhu | Sardarni Preet | Latest Punjabi Songs 2021 | New Punjabi Songs | Amor MereWalaSardar MereWaliSardarni

  • Zaroori | Jugraj Sandhu Ft Isha Sharma | Latest Punjabi Songs 2021 | New Punjabi Songs 2021 | Only

    4:54

    #JugrajSandhu #IshaSharma #Valentinessong2021

    Only Music Presents Valentine Song “ZAROORI” By Versatile Singer Jugraj Sandhu Ft. Very beautiful Isha Sharma penned by Gill Talwara & music given by Jeffrick.

    #LatestPunjabiSong2020 #PunjabiSong2020

    Make Facebook & Instagram reel videos & get feature -

    CREDITS :-
    --------------
    Song - Zaroori
    Singer - Jugraj Sandhu
    Female lead - Isha Sharma
    Lyrics - Gill Talwara
    Music - Jeffrick
    Dop - Sukh Kamboj
    Post production - Dw studioz
    Di & editor - Paras k mehra
    Video - Jassi Lohka Films
    Production - Deepesh Rakheja
    Stills - Simran Ubhi
    Mix & Mastered - Sound Squad Studio
    Story, screenplay & Direction - Aarish
    Art work & Designs - AS Creations
    Project - Malwa Films

    Online Promotions - Global Digital Solutions
    Powered By - Only Digital Worldwide

    Conceived by - Rajan Kansal , Rahul Bansal

    ♪ Also Available on ♪

    iTunes -

    Apple Music -

    Gaana -

    Resso -

    SoundCloud -

    Wynk -

    Spotifiy -

    JioSaavn -

    Amazon Music -

    ♪ Zaroori
    For Airtel Hello Tunes Dial 5432117620117
    For Vodafone Caller Tunes Dial 53712324996
    For Idea Dialer Tones Dial 53712324996
    BSNL East & South SMS BT 12324996 to 56700
    MTNL Subscribers SMS PT 12324996 to 56789

    ♪ Mehnga Surma
    For Airtel Hello Tunes Dial 5432117620050
    For Vodafone Caller Tunes Dial 53712324997
    For Idea Dialer Tones Dial 53712324997
    BSNL East & South SMS BT 12324997 to 56700
    MTNL Subscribers SMS PT 12324997 to 56789

    ♪ Duja Saal
    For Airtel Hello Tunes Dial 5432117620000
    For Vodafone Caller Tunes Dial 53712324999
    For Idea Dialer Tones Dial 53712324999
    BSNL East & South SMS BT 12324999 to 56700
    MTNL Subscribers SMS PT 12324999 to 56789

    ---------------------------------------------------------------------------------------------------
    Stay Connected with Jugraj Sandhu on Social Media :-

    ► Jugraj Sandhu Show Bookings Cell: +919872402288
    ► Email us : ijugrajsandhu@gmail.com

    Artist Social Media
    ► Like us on Facebook :
    ► Follow us on Helo :
    ► Follow us on Instagram:
    ► Follow on Snapchat :
    ► Follow on TikTok :

    Channel Managed and Promoted by ERIK Business Consultancy, Mumbai
    For Inquiries Contact - 9878345465

    Lyrics -

    Ae na samji
    Tenu baah phadje ke me
    Rok nayi sakda
    Ho izhaar nhi karna
    Chahta vich ehi kehnde ne

    Zaroori nhi ke pyaar
    Zubaan de naal hi byan hove
    Padhan wale taan ankhan vich
    Padh hi lende ne

    Zaroori nhi ke pyaar
    Zubaan de naal hi byan hove
    Padhan wale taan ankhan vich
    Padh hi lende ne

    Tenu duja saal hai takdi nu
    Menu dekh ke palka chakdi nu
    Lage teeja vi lang jauga
    Gallan dil diyan dil vich rakhdi nu

    Tenu duja saal hai takdi nu
    Menu dekh ke palka chakdi nu
    Lage teeja vi lang jauga
    Gallan dil diyan dil vich rakhdi nu

    Kachi umre kacha ishq
    Sada hizraan to darde ne
    Dil bas la laban wale
    Kithon tik ke dende ne

    Zaroori nhi ke pyaar
    Zubaan de naal hi byan hove
    Padhan wale taan ankhan vich
    Padh hi lende ne

    Ik tera mod to mudna ni
    Ankha motiyan Mehnga surma ni
    Sade dil to kaabu kho lenda
    Tera Maran wangu turna ni

    Ik tera mod to mudna ni
    Ankha motiyan Mehnga surma ni
    Sade dil to kaabu kho lenda
    Tera Maran wangu turna ni

    Mull mod du munda haan tere
    Nak te paye koke da
    Dil dikhan te pehle lutt leyi
    Kanna na jhol tan khende ne

    Zaroori nhi ke pyaar
    Zubaan de naal hi byan hove
    Padhan wale taan ankhan vich
    Padh hi lende ne

    Zaroori nhi ke pyaar
    Zubaan de naal hi byan hove
    Padhan wale taan ankhan vich
    Padh hi lende ne

    Narinder te badal gaya hu ni
    Kinjh dil to tenu laahu ni
    Gil ishq di suli tang deta
    Pan tasi sahu ni

    Talwade wala kalla jagda rehnda ratan nu
    Mil jau gi rakh haunsla
    Geet aa kehne ne

    Zaroori nhi ke pyaar
    Zubaan de naal hi byan hove
    Padhan wale taan ankhan vich
    Padh hi lende ne

    Zaroori nhi ke pyaar
    Zubaan de naal hi byan hove
    Padhan wale taan ankhan vich
    Padh hi lende ne

    Copyrights - Only Music

    Latest punjabi song,New punjabi songs 2021,New punjabi song,Latest punjabi songs 2021,punjabi songs,only music,punjabi music,love song,valentine song,bhangra songs,new song,latest song,song,songs,punjabi,panjabi,jugraj sandhu,jugraj sandhu new song,jugraj sandhu isha sharma,isha sharma new songs,jugraj sandhu mere wale sardar,isha sharma

  • x
  • Mera sardar|jugraj sandhu| ft sardarni preet |latrest Punjab song 2021

    09

  • Mera Sardar 2021 - Jugraj Sandhu & Sardarni Preet - HD Song - Cross Music 2021

    3:39

  • Mera Sardar | Jugraj Sandhu Ft Sardarni Preet | Latest Punjabi Songs 2021 | New Punjabi Songs 2021

    48

    Mera Sardar | Jugraj Sandhu Ft Sardarni Preet | Latest Punjabi Songs 2021 | New Punjabi Songs 2021

    sardar, mera Sardar, mere wala sardar, mere wali sardarni, jugraj sandhu, sardarni preet, sardari songs, pre weddings songs, latest punjabi songs 2021, new punjabi songs 2021, new songs 2021, mere wala sardar status, jugraj sandhu new song, sandhu tere geet mere dil, मेरे वाला सरदार, jugraj sandhu new song 2021, punjabi songs, new punjabi song, latest punjabi songs, new punjabi song 2021, mera sardar, punjabi song, amor music, punjabi song 2021, new punjabi songs

  • Mera Sardar Jugraj Sandhu Ft Sardarni Preet New Punjabi Songs Full Screen Video Whatsapp Status

    24

    Mera Sardar Jugraj Sandhu Ft Sardarni Preet New Punjabi Songs Full Screen Video Whatsapp Status
    Mera Sardar Jugraj Sandhu Ft Sardarni Preet New Punjabi Songs Full Screen Video Whatsapp Status
    Mera Sardar Jugraj Sandhu Ft Sardarni Preet New Punjabi Songs Full Screen Video Whatsapp Status






    IMPORTANT NOTICE : These All Things Are Copyrighted. We Just Edited And Published To Audience For Entertainment Purpose Only.

    All Right to above Music Label & No Copyrights Infringement intended.

    *All rights reserved to the respective Owners*

    Note:- Copyright Disclaimer Under Section 107 of the Copyright Act 1976, allowance is made for fair use for purposes such as criticism, comment, news reporting, teaching, scholarship, and research. Fair use is a use permitted by copyright statute that might otherwise be infringing. Non-profit, educational or personal use tips the balance in favor of fair use.



    ⚠️If Someone Has Any Problem With This Song And Want To Remove This Song From My Channel Than Before Give Me Strike Contact Me I Will Definitely Delete This Song⚠️

  • Zaroori | Jugraj Sandhu Ft Isha Sharma | New Punjabi Songs 2021 | Latest Punjabi Songs 2021 | Only

    4:54

    #JugrajSandhu #IshaSharma #Valentinessong2021

    Only Music Presents Song “ZAROORI” By Versatile Singer Jugraj Sandhu Ft. Very beautiful Isha Sharma penned by Gill Talwara & music given by Jeffrick.

    #LatestPunjabiSong2020 #PunjabiSong2020

    Make Facebook & Instagram reel videos & get feature -

    CREDITS :-
    --------------
    Song - Zaroori
    Singer - Jugraj Sandhu
    Female lead - Isha Sharma
    Lyrics - Gill Talwara
    Music - Jeffrick
    Dop - Sukh Kamboj
    Post production - Dw studioz
    Di & editor - Paras k mehra
    Video - Jassi Lohka Films
    Production - Deepesh Rakheja
    Stills - Simran Ubhi
    Mix & Mastered - Sound Squad Studio
    Story, screenplay & Direction - Aarish
    Art work & Designs - AS Creations
    Project - Malwa Films

    Online Promotions - Global Digital Solutions
    Powered By - Only Digital Worldwide

    Conceived by - Rajan Kansal , Rahul Bansal

    ♪ Also Available on ♪

    iTunes -

    Apple Music -

    Gaana -

    Resso -

    SoundCloud -

    Wynk -

    Spotifiy -

    JioSaavn -

    Amazon Music -

    ♪ Zaroori
    For Airtel Hello Tunes Dial 5432117620117
    For Vodafone Caller Tunes Dial 53712324996
    For Idea Dialer Tones Dial 53712324996
    BSNL East & South SMS BT 12324996 to 56700
    MTNL Subscribers SMS PT 12324996 to 56789

    ♪ Mehnga Surma
    For Airtel Hello Tunes Dial 5432117620050
    For Vodafone Caller Tunes Dial 53712324997
    For Idea Dialer Tones Dial 53712324997
    BSNL East & South SMS BT 12324997 to 56700
    MTNL Subscribers SMS PT 12324997 to 56789

    ♪ Duja Saal
    For Airtel Hello Tunes Dial 5432117620000
    For Vodafone Caller Tunes Dial 53712324999
    For Idea Dialer Tones Dial 53712324999
    BSNL East & South SMS BT 12324999 to 56700
    MTNL Subscribers SMS PT 12324999 to 56789

    ---------------------------------------------------------------------------------------------------
    Stay Connected with Jugraj Sandhu on Social Media :-

    ► Jugraj Sandhu Show Bookings Cell: +919872402288
    ► Email us : ijugrajsandhu@gmail.com

    Artist Social Media
    ► Like us on Facebook :
    ► Follow us on Helo :
    ► Follow us on Instagram:
    ► Follow on Snapchat :
    ► Follow on TikTok :

    Stay Connected with us on Social Media
    ► Follow us on Instagram :

    Managed and Promoted by ERIK Business Consultancy, Mumbai
    For Inquiries Contact - 9878345465

  • Mera sardaar Jugraaj sandhu ft. Sardaarni Preet | new Punjabi song 2021|

    2:53

    Mera sardaar | jugraaj sandhu | official video | isha sharma |new Punjabi song 2021|

    singer = jugraaj sandhu

    lyrics = jugraaj sandhu

    composer= jugraaj sandhu

    modal= jugraaj sandhu&sardaarni preet

    YouTube channel =

  • New Punjabi Songs 2021 | LAHORE - Main Tera Sardar | Jugraj Sandhu Ft. Mahi | Latest Bhangra Songs

    3:22

    Only Music Presents first song of 2021, Hard Core Bhangra “LAHORE” By versatile singer Jugraj Sandhu Ft. The beautiful Mahi Sharma penned by S.Mukhtiar & music given by The Boss.

    Song Teaser Out Now -
    Full Video will be Out On 6th January 2021 @11AM

    Like || Share || Spread || Love Enjoy & stay connected with us !
    ► Subscribe to Only Music :

    #Lahore #jugrajsandhu #onlymusic #LatestPunjabiSong2020 #PunjabiSong2020

    Listen original -

    ITUNES -
    JIO SAAVN -
    GAANA -
    WYNK -
    AMAZON MUSIC -
    APPLE MUSIC -
    SPOTIFY -
    YOUTUBE MUSIC -

    CREDITS :-
    --------------
    Song - Lahore
    Singer - Jugraj Sandhu
    Female lead - Mahi Sharma
    Lyrics - S. Mukhtiar
    Music - The Boss
    Mix & Mastered - Sound Squad Studio
    Art work & Designs - AS Creations
    Story, screenplay & Direction - Ed Amrz
    A Team Dreamz Film- Jaggy Singh

    Project - Malwa Films

    Conceived by - Rajan Kansal & Rahul Bansal

    FOR CALLER TUNE CODE - LAHORE

    AIRTEL USERS DIRECT DIAL 5432117585290
    VODAFONE USERS DIRECT DIAL 53712258898
    IDEA USERS DIRECT DIAL 53712258898
    BSNL(E&S) USERS DIRECT DIAL 5670012258898
    BSNL (N&W) USERS DIRECT DIAL 567007471679

    FOR CALLER TUNE CODE - JHANJHRA DA JODA

    AIRTEL USERS DIRECT DIAL 5432117585989
    VODAFONE USERS DIRECT DIAL 53712258895
    IDEA USERS DIRECT DIAL 53712258895
    BSNL(E&S) USERS DIRECT DIAL 5670012258895
    BSNL (N&W) USERS DIRECT DIAL 567007471680

    FOR CALLER TUNE CODE - JIND JAAN

    AIRTEL USERS DIRECT DIAL 5432117589862
    VODAFONE USERS DIRECT DIAL 53712258896
    IDEA USERS DIRECT DIAL 53712258896
    BSNL(E&S) USERS DIRECT DIAL 5670012258896
    BSNL (N&W) USERS DIRECT DIAL 567007471681

    FOR CALLER TUNE CODE - TERI MERI JODI

    AIRTEL USERS DIRECT DIAL 5432117590178
    VODAFONE USERS DIRECT DIAL 53712258897
    IDEA USERS DIRECT DIAL 53712258897
    BSNL(E&S) USERS DIRECT DIAL 5670012258897
    BSNL (N&W) USERS DIRECT DIAL 567007471682

    Managed and Promoted by ERIK Business Consultancy, Mumbai. For Inquiries Contact - 9878345465

    Stay Connected with Jugraj Sandhu on Social Media :-

    ► Jugraj Sandhu Show Bookings Cell: +919872402288
    ► Email us : ijugrajsandhu@gmail.com

    Artist Social Media
    ► Like us on Facebook :
    ► Follow us on Helo :
    ► Follow us on Instagram:
    ► Follow on Snapchat :
    ► Follow on TikTok :

    Stay Connected with us on Social Media
    ► Follow us on Instagram :

    LYRICS -
    Tu Meri Sardarni Main Tera sardar ni
    Saat Janama da Hoya Tera Mera pyaar ni
    Main Kara Ardasa Rab nu
    Kadi Todi Na Pyaara Wali Door Ni
    Jhanjra da Joda Balliye
    Ni Jhanjra da Joda Balliye
    Leke Aaya Aaj Nava m Nakor ni
    Paake Jadho Turiya Karu
    Ni Paake Jadho Turiya Karu
    Bol suneya Karan ge Lahore ni

    The Boss…

    Oh Palka te Rakhu Saari zindagi Baitha Ni
    Oh Paira thalle rakhu tere Taliya Bichha ke ni
    Oh Palka te Rakhu Saari zindagi Baitha Ni
    Oh Paira thalle rakhu tere taliya Bichha ke ni
    Tu Jind Jaan Mukhtiar di
    Tu Jind Jaan Mukhtiar di
    Waran tere utte lakh main crore ni

    Ni Jhanjra da Joda Balliye
    Leke Aaya Aaj Nava m Nakor ni
    Paake Jadho Turiya Karu
    Ni Paake Jadho Turiya Karu
    Bol suneya Karan ge Lahore ni

    Oh dekhi Kiive sara jag macheya karega ni
    Teri meri jodi jad takeyan karega ni
    Oh dekhi Kiive sara jag macheya karega ni
    Teri meri jodi jad takeyan karega ni
    Ho teri meri jodi rab ne
    Ho teri meri jodi rab ne
    Banayi jiven chand te chakor ni

    Ni Jhanjra da Joda Balliye
    Leke Aaya Aaj Nava m Nakor ni
    Paake Jadho Turiya Karu
    Ni Paake Jadho Turiya Karu
    Bol suneya Karan ge Lahore ni

    Oh tere utte maan pura tera satkaar ni
    Mang legi jaan karunga naa inkaar ni
    Oh tere utte maan pura tera satkaar ni
    Mang legi jaan karunga naa inkaar ni
    Karunga sab reejhan puriyan
    Karunga sab reejhan puriyan
    Tainu karunga na kade ignore ni

    Ni Jhanjra da Joda Balliye
    Leke Aaya Aaj Nava m Nakor ni
    Paake Jadho Turiya Karu
    Ni Paake Jadho Turiya Karu
    Bol suneya Karan ge Lahore ni…

    Copyright - Only Music

  • Mera Sardar Ringtone||Jugraj Sandhu||Ft. Sardarni Preet||New Punjabi Song Ringtone||Deadly Golem

    24

    #DeadlyGolem
    -----------------------------------------

    Download Ringtone Link
    ????????????????????????????????




    Image Download Link
    ????????????????????????????????




    Emotional Ringtones||Sad Ringtones||Attitude Ringtones||Legendary Ringtones||Funny Ringtones||Instrument Ringtones||Alone Ringtones||Love Ringtones||Romantic Ringtones||Broken Heart Ringtones||Heart Touching Ringtones||Mood OFF Ringtones||Punjabi Ringtone||New Song Ringtones||Awesome Ringtones||Viral Ringtones||Trending Ringtones||Rocking Ringtones||BGM Ringtones|| English Ringtones||Boys Attitude Ringtones||Mafia Ringtones||New Ringtones||2020 Ringtones||Famous Ringtones_________________


    ▶IMPORTANT NOTICE :-These All Things Are Copyrighted. Do Not Re-upload my video, We Just Edited And Published To Audience For Entertainment Purpose Only.
    All Right to above Music Label & No Copyrights Infringement intended.

    DISCLAIMER :- Video is for educational purpose only.Copyright Disclaimer Under Section 107 of the Copyright Act 1976, allowance is made for fair use for purposes such as criticism, comment, news reporting, teaching, scholarship, and research. Fair use is a use permitted by copyright statute that might otherwise be infringing. Non-profit, educational or personal use tips the balance in favor of fair use.

    Thanks you!
    Deadly Golem
    ▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬!!

  • New Punjabi Songs 2021 | Jhanjar Jugraj Sandhu | Latest Punjabi Songs 2021 | Amor

    3:12

    #JugrajSandhu #Rang #Jhanjhra #AmorMusic

    Amor Music Presents

    Song - Jhanjar
    Album - Rang ( Volume-1)
    Singer - Jugraj Sandhu
    Lyrics - Chann Angrez
    Music - Daoud
    Mix master - Gurjinder guri

    Producer - Rajan Kansal, Rahul Bansal

    Listen original -

    ITUNES -
    JIO SAAVN -
    GAANA -
    WYNK -
    AMAZON MUSIC -
    APPLE MUSIC -
    SPOTIFY -
    YOUTUBE MUSIC -

    Like || Share || Spread || Love Enjoy & stay connected with us !
    ► Subscribe to Amor Music :
    ► Like us on Facebook:
    ► Follow us on Instagram:

    Stay Connected with us on Social Media with Jugraj Sandhu :-

    ► Jugraj Sandhu Show Bookings Cell: +919872402288
    ► Email us : ijugrajsandhu@gmail.com

    Artist Social Media
    ► Like us on Facebook :
    ► Follow us on Helo :
    ► Follow us on Instagram:
    ► Follow on Snapchat :
    ► Follow on TikTok :

    Copyright - Amor Music

    Latest punjabi songs 2021| New punjabi songs 2021 | New songs 2021 | Latest Punjabi album 2021 | Latest Punjabi Bhangra songs | Latest Punjabi 2021 | New Bhangra songs | Jugraj Sandhu | Mera Sardar | Mere Wala Sardar | Mere wali Sardarni | Gulabi Pagg | New Punjabi Album 2021

  • New Punjabi Songs 2021 | Gaut - Jugraj Sandhu Ft Neha Malik | The Boss | Latest Punjabi Songs 2021

    4:04

    #Jugrajsandhu #Nehamalik #Amormusic

    Amor Music Presents After the success of Mere Wali Sardarni one more melodious song ‘GAUT’ (Surname) by very versatile singer Jugraj Sandhu Feat. beautiful Neha Malik

    Listen original -

    ITUNES -
    JIO SAAVN -
    GAANA -
    WYNK -
    AMAZON MUSIC -
    APPLE MUSIC -
    SPOTIFY -
    YOUTUBE MUSIC -

    CREDITS -
    Song - Gaut ( Surname) Lyrics
    Singer - Jugraj Sandhu Ft Neha Malik
    Lyrics - Urs Guri
    Music - The Boss
    Mixed & Mastered - Amit Monga
    Guitars & Strokes - Rajan Joy
    Lyrical video - Paras Jagraon

    Video Project - Malwa Films

    Producer - Rajan kansal, Rahul Bansal

    FOR CALLER TUNE CODE - Kitte Japji De Path

    AIRTEL USERS DIRECT DIAL V CODE 9174700000692
    AIRTEL USERS DIRECT DIAL 5432117470692
    VODAFONE USERS DIRECT DIAL 53712097116
    IDEA USERS DIRECT DIAL 53712097116
    BSNL(E&S) USERS DIRECT DIAL 5670012097116
    BSNL (N&W) USERS DIRECT DIAL 567007429467

    FOR CALLER TUNE CODE - Pagg

    AIRTEL USERS DIRECT DIAL V CODE 9174700000789
    AIRTEL USERS DIRECT DIAL 5432117470789
    VODAFONE USERS DIRECT DIAL 53712097121
    IDEA USERS DIRECT DIAL 53712097121
    BSNL(E&S) USERS DIRECT DIAL 5670012097121
    BSNL (N&W) USERS DIRECT DIAL 567007429466

    FOR CALLER TUNE CODE - Mangdi Haq

    AIRTEL USERS DIRECT DIAL V CODE 9174700000811
    AIRTEL USERS DIRECT DIAL 5432117470811
    VODAFONE USERS DIRECT DIAL 53712097130
    IDEA USERS DIRECT DIAL 53712097130
    BSNL(E&S) USERS DIRECT DIAL 5670012097130
    BSNL (N&W) USERS DIRECT DIAL 567007429465

    FOR CALLER TUNE CODE - Suit

    AIRTEL USERS DIRECT DIAL V CODE 9174700000831
    AIRTEL USERS DIRECT DIAL 5432117470831
    VODAFONE USERS DIRECT DIAL 53712097124
    IDEA USERS DIRECT DIAL 53712097124
    BSNL(E&S) USERS DIRECT DIAL 5670012097124
    BSNL (N&W) USERS DIRECT DIAL 567007429464

    LYRICS -

    Akhdi a tenu ve mai gal dil di
    akha band kar bas manla
    kurte na paake avi tu ve chadra
    mere suit nal di tu pagg banla
    kite japji de path maape raaji lagde bas tere bare aude menu thought ve
    sardara meri gal te yakeen karla jatti tera kardi a bhut ve
    iko a dream hun teri naar da tere naam wala lona piche gaut ve

    1. Ve chunni vala sirr mera maan karda
    jado kite ake mere naal khad da
    ve kann vich ake puche bhuli ta ni tu
    te akhiya ch ape sandhu naam parhda
    mai ditti tenu pagg teri akh bhari ve
    soh khake dassa odu mai v hari ve
    mai kara kalli kalli gal teri note ve
    sardara meri gal te yakeen karla jatti tera kardi a bhut ve
    iko a dream hun teri naar da tere naam vala lona piche gaut ve

    2. Mangdi a mangdi a hakk tere to
    mangdi a hakk mai pyar da
    lai de lehga gal ve tu pakki karla
    kofia na gal fire saarda
    tere bajho mera favourite koi na
    tere bina lagge menu litt koi na
    teri wait kara khadi airport ve
    sardara meri gal te yakeen karla jatti tera kardi a bhut ve
    iko a dream hun teri naar da tere naam vala lona piche gaut ve

    3. Kal hi lyande aa mai suit sohneya
    photo khich bebe nu tu bhejde
    menu bas karla tu follow sohneya
    insta de apne tu page te
    tere vall hoye mere rout sun ve
    lagda e menu tu cute sun Ve
    ke kam tere nal auna jatta lott ve
    sardara meri gal te yakeen karla jatti tera kardi a bhut ve
    iko a dream hun teri naar da tere naam vala lona piche gaut ve

    Stay Connected with us on Social Media with Jugraj Sandhu :-

    ► Jugraj Sandhu Show Bookings Cell: +919872402288
    ► Email us : ijugrajsandhu@gmail.com

    Artist Social Media
    ► Like us on Facebook :
    ► Follow us on Helo :
    ► Follow us on Instagram:
    ► Follow on Snapchat :
    ► Follow on TikTok :

    Copyright - Amor Music

  • Mera Sardar Latest Punjabi Song Status || Jugraj Sandhu Ft Sardarni Preet || New Punjabi Song 2021

    24

    Mera Sardar Latest Punjabi Song Status || Jugraj Sandhu Ft Sardarni Preet || New Punjabi Song 2021




    Your 1 Subscribe Can Make My Day ❤️☺️????



    ????PLEASE ????LIKE ????SHARE ???? SUBSCRIBE???? And Press The ????Icon



    Social Media Links


    YOUTUBE



    INSTAGRAM





    Disclaimer: This Channel does not promote or encourage any illegal activities, all content provided by this Channel ( RC_ EDITION ) is meant for Entertainment and WhatsApp status purposes only.

    Copyright Disclaimer under section 107 of the Copyright Act 1976, Allowance is made for Fair Use for purpose Such Criticism, Comment, News, Reporting, Teaching, Scholarship, Research. Fair is the use permitted by copyright status that might otherwise may infringing.


    ~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

    ???? SONG CREDITS ????

    ????SONG :- Mera Sardar
    ????SINGER :- Jugraj Sandhu ft Sardarni Preet
    ????LYRICS :- Chann Angrez
    ????MUSIC :- Daoud
    ????MUSIC LABEL :- Amor Music

    ~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~


    #MeraSardar
    #JugrajSandhu
    #PunjabiSongs
    #SardarniPreet
    #RomanticSongs
    #4KStatus
    #WhatsappStatus
    #4kstatusfullscreen
    #StatusVideos
    #StatusLoveSongs
    #WhatsappStatusVideo
    #like
    #share
    #comment
    #subscribe
    #4kwhatsappstatus
    #hdwhatsappstatusvideo
    #statusvideo4k
    #status4k




    ❤️Like❤️Share❤️Subscribe❤️
    ❤️ Thank You ❤️
    ❤️

  • CHANN Jugraj Sandhu Ft. Aveera | Guri | Latest Punjabi Songs 2021 | New Songs 2021

    3:04

    #Chann #JugrajSandhu #MalwaRecords #Guri #Aveera

    MALWA RECORDS & MALWA FILMS PROUDLY PRESENTS NEW SINGLE CHANN AFTER THE GRAND SUCCESS OF MERE WALI SARDARNI

    Other hits of JugrajSandhu

    Kamli -
    Gaut -
    MereWaliSardarni -
    Patiala Shahi -
    PindaAle -

    PRODUCED BY - RAHUL BANSAL, RAJAN KANSAL ( 9814055952 )

    Stay Connected with us on Social Media:-

    ► Jugraj Sandhu Show Bookings Cell: +919872402288
    ► Email us : ijugrajsandhu@gmail.com

    Artist Social Media
    ► Like us on Facebook :
    ► Follow us on Helo :
    ► Follow us on Instagram:
    ► Follow on Snapchat :
    ► Follow on TikTok :

    LISTEN ORIGINAL @

    ITUNES -
    JIO SAAVN -
    GAANA -
    WYNK -
    YOUTUBE MUSIC -
    AMAZON MUSIC -
    APPLE MUSIC -
    SPOTIFY -

    FOR CALLER TUNE CODE - CHANN

    AIRTEL USERS DIRECT DIAL 5432117026931
    VODAFONE USERS DIRECT DIAL 53711412857
    IDEA USERS DIRECT DIAL 5678911412857
    BSNL(E&S) USERS DIRECT DIAL 5670011412857
    BSNL (N&W) USERS DIRECT DIAL 567007290873

    FOR CALLER TUNE CODE - ENNE MERE BHAG KITHE TUSI TAKO MERE VAL

    AIRTEL USERS DIRECT DIAL 5432117047818
    VODAFONE USERS DIRECT DIAL 53711443776
    IDEA USERS DIRECT DIAL 5678911443776
    BSNL(E&S) USERS DIRECT DIAL 5670011443776
    BSNL (N&W) USERS DIRECT DIAL 5670072

    FOR CALLER TUNE CODE - TU KI JANE SANU TERA ASRA BADA

    AIRTEL USERS DIRECT DIAL 5432117048261
    VODAFONE USERS DIRECT DIAL 53711443777
    IDEA USERS DIRECT DIAL 5678911443777
    BSNL(E&S) USERS DIRECT DIAL 5670011443777
    BSNL (N&W) USERS DIRECT DIAL 5670072

    CREDITS -
    SONG - CHANN
    SINGER - JUGRAJ SANDHU
    FEMALE LEAD - AVEERA SINGH
    LYRICS/COMPOSITION - URS GURI
    MUSIC - DR. SHREE
    MIX MASTER - DOCTOR DB
    GUITARS - ADAMYA SHARMA
    PRODUCTION - TEAM KV
    CASTING - SENTY VIRK
    DOP- NAVJOT KAUR
    ASST. DOP- DEEPAK RAY
    CHIEF AD - GAGAN UBHI
    MAKEUP - ADDY
    ASST. DIRECTOR - PARTEEK BANGIA & JASLEEN KAUR
    WARDROBE- DOLLY VERMA
    ART WORK/POSTER- PRINCE BRAR
    EDITOR/DIRECTOR - PRINCE 810
    LOCATION - NIMRANA PALACE THE BARADARY

    ONLINE PROMOTIONS - Being Digital & Kixtix Media

    PROJECT - MALWA FILMS

    LYRICS -

    Je main chann nu dasa ve gal dil di ta tare mainu kamli jahi kean gye
    Je main chan nu
    Je main chan nu

    Sada te khayal v tu kitho rakh dain
    Sade val sajna tu kitho tak dain
    Mainu pta pyar ve tu vad krda
    par kade kade sajana tu had krda
    Hun GURI tenu sach nio dasna ave hanju tere nal kheain gye
    Je main chann nu dasa ve gal dil di ta tare mainu kamli jahi kean gye

    Ene mere bhaag kithe tusi tako mere val
    Asi akhra ch khare kado chalo sadi gal. sadi socha te khayala vich thoda naam ji naina ch udeeka hun rehan pal pal
    Dila varke tu ave na farol ve
    Kite ona tak ponchan na bol ve
    Chup reh tu oho sun len gye
    Je main chan nu
    Je main chan nu
    Je main chann nu dasa ve gal dil di ta tare mainu kamli jahi kean gye

    Meri chuni nal khenda tere gut da kara
    Tu ki jane sanu tera asra bara.
    Main jado kite akhia nu band kardi mainu jape kite SANDHU mera nal hi khara
    Chad mana hun den ki hisab ve
    Odo kla kla dasdi tu khab ve
    Jado akha save oho behn gye
    Je main chan nu
    Je main chan nu
    Je main chann nu dasa ve gal dil di ta tare mainu kamli jahi kean gye


    ALL WORLDWIDE RIGHTS RESERVED WITH MALWA RECORDS

  • Mera Sardar | Jugraj Sandhu Ft Sardarni Preet | Official Bass Boosted| New Punjabi Songs 2021

    3:33

    Mera Sardar | Jugraj Sandhu Ft Sardarni Preet | Official Bass Boosted| New Punjabi Songs 2021





    #MeraSardar #JugrajSandhu #HighBassMusic

  • MEHNDI Jugraj Sandhu | Rang | Latest Punjabi Songs 2021 | New Punjabi Songs 2021 | Amor

    33

    #jugrajsandhu #mehndi #amormusic #teaser

    Amor Musis Presents ❤️ Mehndi Teaser from album Rang

    Listen original -

    ITUNES -
    JIO SAAVN -
    GAANA -
    WYNK -
    AMAZON MUSIC -
    APPLE MUSIC -
    SPOTIFY -
    YOUTUBE MUSIC -

    CREDITS-

    Song Teaser - Mehndi
    Singer - Jugraj Sandhu
    Female lead - Seerat Bajwa
    Male Model- Hitesh Talwar
    Co Artist - Satta Dhillon
    Lyrics - Chann Angrez
    Composition: Gurmaan
    Mix master - Gurjinder Guri
    Music - Daoud
    Dop- Jan Kashyap
    Video - Ed Amrz
    A Team Dreamz Film - Jaggy Singh
    Art Work - Roop Kamal

    Produced By Rajan Kansal, Rahul Bansal

    Like || Share || Spread || Love Enjoy & stay connected with us !
    ► Subscribe to Amor Music :
    ► Like us on Facebook:
    ► Follow us on Instagram:

  • JATTI : Karan Randhawa Satti Dhillon | New Punjabi Song 2021 | GK Digital | Geet MP3

    2:43

    Geet MP3 & GK Digital Presenting Karan Randhawa's Third Video Song JATTI From First Album RAMBO
    Make Sure You Will Like It And Spread it As Much As You Can.
    Subscribe Our Channel For Fresh Songs :

    Rambo Original Album Available On :

    Wynk :
    Spotify :
    JioSaavn :
    Hungama Music :
    iTunes :
    Apple Music :
    Prime Music India :
    Amazon Uk :
    Resso App :
    Youtube Music :

    Song Credits :

    Song : Jatti
    Album : Rambo
    Singer : Karan Randhawa
    Lyricist : Micheal
    Music : Raka
    Director : Satti Dhillon
    Dop : Vikcee
    Editor : Zipsi Studios
    Choreographer : John
    Assistant Director : Aashish Prasad
    Mix & Mastered : Sameer Charegoankar
    Colorist : Onkar Malhi
    Art Director : Mr Blacc
    Hairstylist : Rabu
    Makeup : Addy
    Stills & Photography : Shivam Photography
    Styled By : Priyaana Thapar
    Sruishty’s Costume : Ganpatis Jalandhar, Novembernborn
    Jewellery By : Jewelbox
    Jib Operator : Manish Arora
    Line Producer : RS Films & Production
    Poster Designer : The Town Media & Roop Kamal
    Artist Management : Gurbaksh Singh Dhillon
    Produced By : Kv Dhillon
    Reel & Online Promotions : GK Digital
    Music Label : Geet MP3

    Subscribe To Our New Channel For New Songs :

    Music Consultant & Digital Partner : GK Digital
    Instagram :

    Enjoy & Stay Connected With us ????

    Website :
    YouTube :
    Facebook :
    Instagram :
    Twitter :
    SnapChat :

  • Mere Wali Sardarni 50Million Celebrations | Jugraj Sandhu Ft. Neha Malik | Latest Punjabi Songs 2020

    4:18

    #jugrajsandhu #nehamalik #malwarecords

    CELEBRATING 50 MILLIONS MERE WALI SARDARNI ON OUR NEW SONG SHOOT - JUGRAJ SANDHU FT. NEHA MALIK
    PRODUCED BY - RAJAN KANSAL RAHUL BANSAL (9814055952)

    LISTEN ORIGINAL @

    ITUNES -
    JIO SAAVN -
    GAANA -
    WYNK -
    YOUTUBE MUSIC -
    AMAZON MUSIC -
    APPLE MUSIC -
    SPOTIFY -
    JIO MUSIC -

    FOR CALLER TUNE CODE - MERE WALI SARDARNI

    AIRTEL USERS DIRECT DIAL 5432116910767
    VODAFONE USERS DIRECT DIAL 53711206176
    IDEA USERS DIRECT DIAL 5678911206176
    BSNL(E&S) USERS DIRECT DIAL 5670011206176
    BSNL (N&W) USERS DIRECT DIAL 567007269151

    FOR CALLER TUNE CODE - SUIT PATIALA

    AIRTEL USERS DIRECT DIAL 5432116911302
    VODAFONE USERS DIRECT DIAL 53711207775
    IDEA USERS DIRECT DIAL 5678911207775
    BSNL(E&S) USERS DIRECT DIAL 5670011207775
    BSNL (N&W) USERS DIRECT DIAL 567007269810

    FOR CALLER TUNE CODE - LANEDARNI

    AIRTEL USERS DIRECT DIAL 5432116911320
    VODAFONE USERS DIRECT DIAL 53711207776
    IDEA USERS DIRECT DIAL 5678911207776
    BSNL(E&S) USERS DIRECT DIAL 5670011207776
    BSNL (N&W) USERS DIRECT DIAL 567007269809

    FOR CALLER TUNE CODE - SUN SARDARA (DUET)

    AIRTEL USERS DIRECT DIAL 5432116911338
    VODAFONE USERS DIRECT DIAL 53711207777
    IDEA USERS DIRECT DIAL 5678911207777
    BSNL(E&S) USERS DIRECT DIAL 5670011207777
    BSNL (N&W) USERS DIRECT DIAL 567007269811

    CREDITS -
    SONG - MERE WALI SARDARNI - THE OTHER HALF OF MERE WALA SARDAR
    SINGER- JUGRAJ SANDHU
    FEMALE VOCAL- RUHI SETHI
    FEMALE LEAD- NEHA MALIK
    LYRICS/COMPOSER- URS GURI
    MUSIC- DR. SHREE
    FLUTE- ATUL KRISHAN
    MIX N MASTERED - DOCTOR DB
    PRODUCTION- TEAM KV
    CASTING- NANAK'S WORLD
    DOP- NAVJOT KAUR
    ASST. DOP- DEEPAK RAY
    CHIEF AD - GAGAN UBHI
    MAKEUP - SKIPRI
    ART - JIMMY & SONU
    ASST. DIRECTOR - PARTEEK BANGIA, SANDY & JASLEEN KAUR
    EDITOR/DIRECTOR - PRINCE 810
    PROJECT - MALWA FILMS

    Copyright - Malwa Records

  • Sardarni I Rza Heer I Vishal Khanna I #Trending Song I #Trending Punjabi Dance Song 2021

    3:07

    *Sardarni I Rza Heer I Latest This Week Dance Video I New Punjabi Song 2021 I Punjabi Song New
    #Trending Song I #Trending Punjabi Dance Song 2021
    Sardarni Official Video I Rza Heer I Himanshi Parashar I Vishal Khanna I Sahib Singh I IndiGlobal

    Song : Sardarni
    Singer : Rza Heer
    Models: Himanshi Parashar, Sahib Singh, Ritesh Narula, Yash Dalal
    Lyrics : Rishi Mali
    Music & Project : Vishal Khanna
    Mix & Master : Sumit Grover
    Director : Montu K Sharma
    Dop : Bawa
    Dop Assistant : Charanjeet
    Production Manager: Yash Dalal
    Editor & Colourist : Suresh Kalsi
    Make Up : Rani Mam
    Designer : Monty Basu
    Art Director: Jaskaran
    Makeup Assistant: Sahilpreet
    Designer: Sunil
    Production- Angrej
    Bhangra Group : Raju Ustad Ji
    Blessings: Shani Dev Ji & Guruji
    Executive Producer: Harpreet
    Producer : IndiGlobal Music
    Online Promotions: Saturn Promoters
    Special Thanks: Vishal Khanna

    ******* Social Media PLATFORMS OF IndiGlobal Music *********





    Lyrics:

    Banda Changa Aa Subhah Da Taa vVi Changa Lagda
    Sidha Aan Ke Dunali Waangu Sine Wajda
    Banda Changa Aa Subhah Da Taa Vi Changa Lagda
    Sidha Aan Ke Dunali Waangu Sine Wajda
    Jaan Kd Lenda Eni Gall Aakh ke
    Jdo Aakhda Ae Jaan Tetho Waarti
    Pair Dharti Na Lgde Na Mere
    Jdo Pyaar Naal Aakhe Sardarni-x2

    Jitho Loka Da Ae End Ae Ta Otho Suru Krda,
    Es Gall Da Ae Maan Ke Oh Jatti Ute Mrda,
    Jitho Loka Da Ae End Ae Ta Otho Suru Krda,
    Jhalda Ae Maan Ke Oh Mere Ute Mrda,
    Main Vi Mardi Aa Ohdi Desi Look Te,
    Mardi Aa Ohdi Desi Look Te........
    Bhawen Mummy Daddy Rehnde Odi Bahar Ni,
    Pair Dharti Na Lgde Na Mere
    Jdo Pyaar Naal Aakhe Sardarni-x2

    Mere Suita De Hisab Naal Pagga Rehnda Bnda,
    Mehangi Shoping Krwaunda Meri Ik Vi Nhi Manda
    Meri Ik Vi Nhi Manda........
    Meri Reeja Nu Pagaunda Jatt Hass Ke,
    Reeja Nu Pagaunda Mali Hass Ke,
    Main Gall Paaundi Taahi Bahan Waale Haar Ni
    Pair Dharti Na Lgde Na Mere
    Jdo Pyaar Naal Aakhe Sardarni-x2




    Tags

    #bestsong2021
    #latestsong2021
    #romanticsong2021
    #songsthatmakeyoucry2021
    #lovesongs2021
    #lovesong2021
    #music
    #live
    #sad
    #hiphop #musica #singer #song #musician #musicvideo #cover #lyrics #sadsongs #pop #lovesongs #beats #show #songwriter #beat #instamusic #legend #musicians #remix #musical #musiclover #talent #album #singing #lovesong #musicislife #coversong
    #music #live #hiphop #singer #sad #song #musica #musician #show #pop #cover #musically #legend #instamusic #beats #musicvideo #singing #lyrics #songwriter #rnb #talent #sing
    #goodmusic #musical #beat #album #musicians #musicislife #remix #newsong

    #song #music #love #singer #songs #instagood #musician #instagram #rap #cover #hiphop #like #follow #artist #instamusic #musica #sing #video #dance #tiktok #musicvideo #pop #singing #guitar #art #songwriter #lyrics #bollywood #newsong #bhfyp

    #newmusic #beats #coversong #trending #likeforlikes #life #party #bhfyp #youtube #photooftheday #photography #status #s #melody #musically #dj #producer #new #voice #live #beautiful #goodmusic #rapper #beat #india #band #followforfollowback #viral #edit #rnb
    #songketpalembang
    #songkettenun
    #songminho
    #songkran
    #songyunhyeong
    #songedits
    #songcover
    #songjihyo
    #songsongcouple
    #songketmurah
    #songhyekyo
    #songwriters
    #songoku
    #songjoongki
    #songwriting
    #songoftheday
    #songlyrics
    #songket
    #songwriter
    #songs

    #pyar ch kami
    #pyar vich kami
    #pyar ich kami
    #indiglobal music
    #latest song 2021
    #punjabi songs 2021 this week
    #new punjabi songs
    #punjabi songs new
    #romantic songs 2021
    #best romantic songs
    #new songs 2021
    #punjabi songs 2021 new latest
    #punjabi songs latest
    #love songs lyrics
    #old love songs
    #rza heer
    #rza heer latest song
    #rza heer songs
    #rza heer singer
    #rza heer punjabi singer
    #rza heer all songs
    #rza heer old songs
    #rza heer sufi songs
    #trending punjabi songs

  • Takhtan De Waali | Sardar Sidhu | Rajvir Gill | Latest punjabi song 2020 | Sardar Sidhu Music

    2:18

    #Sardar_Sidhu_Music

    Song Takhtan De Waali

    Singer Sardar Sidhu Rajvir Gill

    Featuring Ammy Dhot Davie Attli

    Lyrics Jassa Sidhu

    Music Sardar Sidhu

    Video by Sky Layer Films

    Editing by Hardeep VFX

    Label Sardar Sidhu Music

  • Mehandi Jugraj Sandhu New Punjabi Song|Jugraj Sandhu whatsapp status video|2021 latest punjabi song

    31

    #status
    #jugrajsandhu
    #shorts

  • ???????????????? ???????????????? | Aman Sardarni & Rupinder Singh | Preet Gill | Dark Stone Media

    3:09

    Model- Rupinder Singh
    Female Model- Aman Sardarni
    Singer- Preet Gill
    Lyrics & Composer- Prince Nahar
    Music & Mix Master – Suyaash Gupta
    Producer- Harinder Singh
    Director and story writer- Lucky Singh
    Editor- Raja Shooter
    Video- Dark Stone Media
    DOP- Raja

    ???????????????????????? ???????????????????? ????????????????????:
    Model-
    Female Model-
    Singer-
    Lyrics & Composer-
    Producer-
    Director & story writer-
    DOP-
    Label-
    Video-

    ???????????????? ???????????????????? ???????? -

    iTunes -
    Spotify -
    JioSaavn -
    Resso -
    Deezer -
    Boomplay -
    Anghami -

    Teri load song by lyrics

    (1) Je me hoja gusse tu bna ke behna mooh ve niki-niki gll te stona mnu tu ve,
    Meri chup da najaij faida chk da tera mallo malli chal janda jor ve,
    Je me shad gyi tu lab laini hor ve
    Menu umra lyi chna teri load ve.

    (2)Tere ute maan hoi duniya hairaan haye
    kio me teri bani 'Prince Nahar' ve,
    Satt janama da haye iko hi janam vich tere utte kita itbar ve,
    Kato chori shippe hora vall takda na tenu mora'n wali disse meri tor ve,
    Je me shad gyi tu lab laini hor ve,
    Menu umra lyi chna teri load ve.
    (3) Akhiya pyariya'n ch surme di dhariya ch hanjua'n ne le lai hun tha'n ve
    Iko hi awaj ute uth jani teri lava rabb nalo pehla tera naam ve,
    Tere dil di ptari bhari gaira'n naal sari tenu mera chnga lgda n shor ve,
    Je me shad gai tab laini hor ve
    Menu umra lyi chna teri load ve.

    #amansardarni #rupindersingh #teriload #darkstonemedia

  • Jugraj Sandhu : All New Punjabi Songs Jukebox Music 2021: Best Of Punjabi Latest Songs Jugraj Sandhu

    39:02

    Description
    Jugraj Sandhu New Punjabi Songs | New Punjab jukebox 2021 | Best jugraj Punjabi Songs Jukebox | New
    New Superhit Songs 20211,361 views6 Sept 2021
    Jugraj Sandhu New Punjabi Songs | New Punjab jukebox 2021 | Best jugraj Punjabi Songs Jukebox | New.

    #JugrajSandhunewsongs#NewJugrajSandupunjabisongs2021#punjabihitsongs#AllNewPunjabiSongs#Newpunjabisongsjuebox.

    jugraj sandhu new punjabi song,
    jugraj sandhu new punjabi song 2021,
    jugraj sandhu new punjabi song status,
    jugraj sandhu all new punjabi song,
    new punjabi song 2020 jugraj sandhu status,
    new punjabi song jugraj sandhu patiala shahi,
    jugraj sandhu ke new punjabi song,
    new punjabi songs of jugraj sandhu
    jugraj sandhu new song status,
    jugraj sandhu new song 2021,
    jugraj sandhu new song ringtone,
    jugraj sandhu new song dj remix,
    jugraj sandhu new song all,
    jugraj sandhu new song remix,
    jugraj sandhu new song mere wala sardar 2,
    jugraj sandhu new song jhanjar,
    jugraj sandhu new song album,
    jugraj sandhu new song antidote,
    jugraj sandhu new song aishmeet,
    jugraj sandhu new song pinda aale,
    jugraj sandhu new song 8d audio,
    jugraj sandhu new song gurlez akhtar,
    jugraj sandhu new song bass boosted,
    new song by jugraj sandhu,
    jugraj sandhu new song status black background,
    jugraj sandhu new song hard bass,
    jugraj sandhu new song chann,
    jugraj sandhu new song calendar,
    jugraj sandhu new song care kardi,
    jugraj sandhu new song coat pant,
    jugraj sandhu new song load chakdi,
    jugraj sandhu new song dj,
    jugraj sandhu new song dance,
    jugraj sandhu new song dj mix,
    jugraj sandhu new song dhol mix,
    jugraj sandhu new song jatti de khayal download,
    jugraj sandhu da new song,
    jugraj sandhu de new song,
    jugraj sandhu new song,
    jugraj sandhu new song gulabi pagg,
    jugraj sandhu new song gaut,
    jugraj sandhu new song garari,
    jugraj sandhu new song goat status,
    jugraj sandhu new song gulabi pagg remix,
    jugraj sandhu new song gulabi pagg ringtone,
    jugraj sandhu new song gulabi pagg status,
    jugraj sandhu new song ginni kapoor,
    jugraj sandhu new song kamli,
    jugraj sandhu ke new song,
    jugraj sandhu ka new song,
    jugraj sandhu ka new song 2021,
    jugraj sandhu ke new song 2021,
    jugraj sandhu new song lahore,
    jugraj sandhu new song leja menu door kitte,
    jugraj sandhu new song lahoria production,
    jugraj sandhu new song latest,
    jugraj sandhu new song lyrics,
    jugraj sandhu new song list,
    jugraj sandhu new song leja menu door kitte status,
    jugraj sandhu new song mera sardar,
    jugraj sandhu new song mere wala sardar,
    jugraj sandhu new song mix,
    jugraj sandhu new song mere wali sardarni status,
    jugraj sandhu new song mehndi,
    jugraj sandhu new song mera sardar status,
    jugraj sandhu new song mahi sharma,
    new songs of jugraj sandhu,
    jugraj sandhu new song gedi on ford,
    jugraj sandhu new song punjabi,
    jugraj sandhu new song punjabi 2021,
    jugraj sandhu new song playlist,
    jugraj sandhu new song patiala shahi,
    jugraj sandhu new song rang,
    jugraj sandhu new song rani,
    jugraj sandhu new song remix dhol,
    jugraj sandhu new song red screen status,
    jugraj sandhu new song ringtone single,
    jugraj sandhu new song
    jugraj sandhu new song teaser,
    jugraj sandhu new song tu meri sardarni,
    jugraj sandhu new song this week,
    jugraj sandhu new song guri tere supne,
    jugraj sandhu new song yaari teri,
    jugraj sandhu new song video,
    jugraj sandhu new song with neha malik,
    jugraj sandhu new song jameson wargi,
    jugraj sandhu new song zaroori status,
    jugraj sandhu new song zaroori,
    jugraj sandhu new song 2019,
    jugraj sandhu new song 2021 status,
    jugraj sandhu new song 2018,
    jugraj sandhu new song 2000,
    jugraj sandhu new song 2021 remix,
    jugraj sandhu new song 2021 rang,
    jugraj sandhu songs all,
    jugraj sandhu song status,
    jugraj sandhu song ringtone,
    jugraj sandhu song punjabi,
    jugraj sandhu song new,
    jugraj sandhu song mere wala sardar,
    jugraj sandhu song status full screen,
    jugraj sandhu song 2021,
    jugraj sandhu new song bass boosted,
    jugraj sandhu best song,
    jugraj sandhu new song status black background,
    songs by jugraj sandhu,
    happy birthday song jugraj sandhu,
    jugraj sandhu bikaner song,
    jugraj sandhu all song bass boosted,
    jugraj sandhu all song status black background,
    jugraj sandhu song chann,
    jugraj sandhu song calender,
    jugraj sandhu new song load chakdi,
    jugraj sandhu chann song status,
    jugraj sandhu coat pant song,
    calendar song jugraj sandhu status,
    jugraj sandhu new song care kardi,
    jugraj sandhu song dj,
    jugraj sandhu song dance,
    jugraj sandhu song dj remix,
    jugraj sandhu songs download mr jatt,
    rang jugraj sandhu song download,
    pinda aale jugraj sandhu song download,
    jugraj sandhu all song dj remix,
    gaut song jugraj sandhu dj remix,
    jugraj sandhu song,
    jugraj sandhu song all,
    jugraj sandhu all hit song,
    jugraj sandhu hit songs,
    jugraj sandhu new song hard bass,
    jugraj sandhu song jugraj sandhu song,
    jugraj sandhu new song jhanjar,
    jugraj sandhu new song jatti de khayal download,
    jugraj sandhu new song jatta teri care download,
    zaroori jugraj sandhu song,
    jugraj sandhu new song jukebox,

  • Teri Sardarni | Latest Song | Beant Dhillon | PTC Records

    3:20

    PTC Records brings you the Teri Sardarni sung by Beant Dhillon. Watch the full song 'Teri Sardarni' here.

    Song Details:
    Song:- Teri Sardarni
    Singer:- Beant Dhillon
    Lyrics:- Beant Dhillon
    Music Label:- PTC Records
    Video Director:- Babbu Brar (22G Films)
    Music By:- Music Empire
    Spl. Thanks:- Gurlalbir Singh Sandhu

    -----------------------------------------------------------------------------------------

    ♪ AVAILABLE ON ♪

    ♪ iTunes -

    ♪ Apple Music -

    ♪ Gaana -

    ♪ Wynk -

    ♪ JioSaavan-

    ♪ Spotify -


    ♪ Hungama -

    ♪ Amazon Music -

    ----------------------------------------------------------------------------------------------

    To Set Caller Tune Dial Below Codes

    ♪ Teri Sardarni
    For Airtel Hello Tunes Dial 5432117301608
    For Vodafone Caller Tunes Dial 53711748820
    For Idea Dialer Tones Dial 53711748820
    BSNL East & South SMS BT 11748820 to 56700
    BSNL North & West SMS BT 7337258 to 56700

    ------------------------------------------------------------------------------------------

    For more details contact @ PTC Records

    Lakush Soni – +91 9810555955 / lakush@ptcnetwork.tv
    Harjinder Singh – +91 9910735556 / harjinders@ptcnetwork.tv

    Disclaimer: The Set Design and the Audio Video are exclusively owned by G Next Media Pvt. Ltd. Kindly refrain from reusing them for your own content on any platform. Any illegal use will be subjected to a copyright strike followed by the legal procedures.

    ---------------------------------------------------------------------------------------------
    Subscribe To PTC Records for Latest and New Videos


    Don't Forget To Like, Comment And Share!!!!!!
    -----------------------------------------------------------------------------------------------
    Managed and Promoted by ERIK Business Consultancy, Mumbai

  • Mere Wale Sardar Song Cover | Jugral sandhu | Star Nation

    2:01

    Mere Wale Sardar Song Cover by Star Nation

    Actor
    Sunny Nigam


    Jayanti


    Videographer

    Pritesh Shinde


    Faddy


    Edit by

    Akash yadav




    Video Credits:
    Label :- Grand Studio Song:-Mere Wala Sardar Singer:-Jugraj Sandhu Lyricist & Composer:- Urs Guri Producer:-Kamaljeet Singh Music:- Dr.shree Mix Masters-Dr.db Studios Flute:Atul Krishan Director-Bhindder Burj DOP-Arundeep Teji Asst.DOP-LATE.Natha Editor-Inder Rattaul Potography by-Shiv Rana Project Handled by-Amandeep Singh,Harpreet Sandhu,RJT Female Artist-Sardarni Preet Promotion - Grand Studio

  • Mere Wali Sardarni Lyrical Song - Jugraj Sandhu,Ruhi Sethi

    4:24

    Credits Song - Mere Wali Sardarni
    singer - Jugrah Sandhu ,Ruhi Sethi
    Express your opinion in the comments section.......

  • Latest Punjabi Song 2021 | Care Na Kare Dilbag Sandhu | New Punjabi Song 2021

    3:23

    Turn Music Presenting: New Punjabi Songs 2021 'Care Na Kare' By Dilbag Sandhu. This Punjabi Song is Penned by 'Aman Sumal'

    Subscribe to Turn Music:

    Audio Platforms:


    Song: Care Na Kare
    Singer: Dilbag Sandhu
    Female Lead : Divya Puri
    Lyrics: Aman Sumal
    Music: Deol Harman
    Makeup & Hair - HairgamebyPriyanka
    DOP, Director, Edit & DI - Manish Sharma
    Film By : Tri Colour Productions
    Poster : Hidden Heros
    Online Promotion: Bigmedia
    Label: Turn Music


    Digital Powered By: BIGMedia
    [

    Contact Turn Music:
    +917717527986

    latest punjabi song 2021,,new punjabi song 2021, new song, punjabi song , punjabi song, care na Kare new song 2021, latest punjabi song,New punjabi song , 2021,punjabi songs, song 2021,new punjabi song new punjabi,latest punjabi song,punjabi song ,song,new song 2021,song 2021,new song, care na kare ,dilbag sandhu new song,dilbag sandhu , care na kare by dilbag sandhu

    #Carenakare #Dilbagsandhu #Punjabisongs

  • Jugraj Sandhu New Punjabi Songs | New Punjab jukebox 2021 | Best jugraj Punjabi Songs Jukebox | New

    39:02

    Jugraj Sandhu New Punjabi Songs | New Punjab jukebox 2021 | Best jugraj Punjabi Songs Jukebox | New.

    #JugrajSandhunewsongs#NewJugrajSandupunjabisongs2021#punjabihitsongs#AllNewPunjabiSongs#Newpunjabisongsjuebox.

    jugraj sandhu new punjabi song,
    jugraj sandhu new punjabi song 2021,
    jugraj sandhu new punjabi song status,
    jugraj sandhu all new punjabi song,
    new punjabi song 2020 jugraj sandhu status,
    new punjabi song jugraj sandhu patiala shahi,
    jugraj sandhu ke new punjabi song,
    new punjabi songs of jugraj sandhu
    jugraj sandhu new song status,
    jugraj sandhu new song 2021,
    jugraj sandhu new song ringtone,
    jugraj sandhu new song dj remix,
    jugraj sandhu new song all,
    jugraj sandhu new song remix,
    jugraj sandhu new song mere wala sardar 2,
    jugraj sandhu new song jhanjar,
    jugraj sandhu new song album,
    jugraj sandhu new song antidote,
    jugraj sandhu new song aishmeet,
    jugraj sandhu new song pinda aale,
    jugraj sandhu new song 8d audio,
    jugraj sandhu new song gurlez akhtar,
    jugraj sandhu new song bass boosted,
    new song by jugraj sandhu,
    jugraj sandhu new song status black background,
    jugraj sandhu new song hard bass,
    jugraj sandhu new song chann,
    jugraj sandhu new song calendar,
    jugraj sandhu new song care kardi,
    jugraj sandhu new song coat pant,
    jugraj sandhu new song load chakdi,
    jugraj sandhu new song dj,
    jugraj sandhu new song dance,
    jugraj sandhu new song dj mix,
    jugraj sandhu new song dhol mix,
    jugraj sandhu new song jatti de khayal download,
    jugraj sandhu da new song,
    jugraj sandhu de new song,
    jugraj sandhu new song,
    jugraj sandhu new song gulabi pagg,
    jugraj sandhu new song gaut,
    jugraj sandhu new song garari,
    jugraj sandhu new song goat status,
    jugraj sandhu new song gulabi pagg remix,
    jugraj sandhu new song gulabi pagg ringtone,
    jugraj sandhu new song gulabi pagg status,
    jugraj sandhu new song ginni kapoor,
    jugraj sandhu new song kamli,
    jugraj sandhu ke new song,
    jugraj sandhu ka new song,
    jugraj sandhu ka new song 2021,
    jugraj sandhu ke new song 2021,
    jugraj sandhu new song lahore,
    jugraj sandhu new song leja menu door kitte,
    jugraj sandhu new song lahoria production,
    jugraj sandhu new song latest,
    jugraj sandhu new song lyrics,
    jugraj sandhu new song list,
    jugraj sandhu new song leja menu door kitte status,
    jugraj sandhu new song mera sardar,
    jugraj sandhu new song mere wala sardar,
    jugraj sandhu new song mix,
    jugraj sandhu new song mere wali sardarni status,
    jugraj sandhu new song mehndi,
    jugraj sandhu new song mera sardar status,
    jugraj sandhu new song mahi sharma,
    new songs of jugraj sandhu,
    jugraj sandhu new song gedi on ford,
    jugraj sandhu new song punjabi,
    jugraj sandhu new song punjabi 2021,
    jugraj sandhu new song playlist,
    jugraj sandhu new song patiala shahi,
    jugraj sandhu new song rang,
    jugraj sandhu new song rani,
    jugraj sandhu new song remix dhol,
    jugraj sandhu new song red screen status,
    jugraj sandhu new song ringtone single,
    jugraj sandhu new song
    jugraj sandhu new song teaser,
    jugraj sandhu new song tu meri sardarni,
    jugraj sandhu new song this week,
    jugraj sandhu new song guri tere supne,
    jugraj sandhu new song yaari teri,
    jugraj sandhu new song video,
    jugraj sandhu new song with neha malik,
    jugraj sandhu new song jameson wargi,
    jugraj sandhu new song zaroori status,
    jugraj sandhu new song zaroori,
    jugraj sandhu new song 2019,
    jugraj sandhu new song 2021 status,
    jugraj sandhu new song 2018,
    jugraj sandhu new song 2000,
    jugraj sandhu new song 2021 remix,
    jugraj sandhu new song 2021 rang,
    jugraj sandhu songs all,
    jugraj sandhu song status,
    jugraj sandhu song ringtone,
    jugraj sandhu song punjabi,
    jugraj sandhu song new,
    jugraj sandhu song mere wala sardar,
    jugraj sandhu song status full screen,
    jugraj sandhu song 2021,
    jugraj sandhu new song bass boosted,
    jugraj sandhu best song,
    jugraj sandhu new song status black background,
    songs by jugraj sandhu,
    happy birthday song jugraj sandhu,
    jugraj sandhu bikaner song,
    jugraj sandhu all song bass boosted,
    jugraj sandhu all song status black background,
    jugraj sandhu song chann,
    jugraj sandhu song calender,
    jugraj sandhu new song load chakdi,
    jugraj sandhu chann song status,
    jugraj sandhu coat pant song,
    calendar song jugraj sandhu status,
    jugraj sandhu new song care kardi,
    jugraj sandhu song dj,
    jugraj sandhu song dance,
    jugraj sandhu song dj remix,
    jugraj sandhu songs download mr jatt,
    rang jugraj sandhu song download,
    pinda aale jugraj sandhu song download,
    jugraj sandhu all song dj remix,
    gaut song jugraj sandhu dj remix,
    jugraj sandhu song,
    jugraj sandhu song all,
    jugraj sandhu all hit song,
    jugraj sandhu hit songs,
    jugraj sandhu new song hard bass,
    jugraj sandhu song jugraj sandhu song,
    jugraj sandhu new song jhanjar,
    jugraj sandhu new song jatti de khayal download,
    jugraj sandhu new song jatta teri care download,
    zaroori jugraj sandhu song,
    jugraj sandhu new song jukebox,
    jugraj sandhu new song le ja mainu,
    jugraj sandhu new song jameson wargi,
    jugraj sandhu song kamli,
    jugraj sandhu ka new song,
    jugraj sandhu ke new song,

  • Mere Wali Sardarni Ruhi Sethi | Jugraj Sandhu | Neha Malik | Latest Punjabi Songs 2019

    3:16

    #MereWaliSardarni #MalwaRecords #JugrajSandhu #RuhiSethi #NehaMalik

    MALWA RECORDS PRESENTS

    SONG- MERE WALI SARDARNI (FEMALE)
    SINGER- RUHI SETHI FT. JUGRAJ SANDHU
    LYRICS - URS GURI
    MUSIC- DR. SHREE

    PRODUCER- RAHUL BANSAL, RAJAN KANSAL
    (9814055952)

    MereWaliSardarni -

    Chann -

    FOR CALLER TUNE CODE -

    AIRTEL USERS DIRECT DIAL 5432117055424
    VODAFONE USERS DIRECT DIAL 53711455417
    IDEA USERS DIRECT DIAL 5678911455417
    BSNL(E&S) USERS DIRECT DIAL 5670011455417

    LISTEN ORIGINAL @

    ITUNES -
    WYNK -
    GAANA -
    JIO SAAVN -
    APPLE MUSIC -
    YOUTUBE MUSIC -
    SPOTIFY -
    AMAZON MUSIC -


    Mere Wali Sardarni ( Female) Ruhi Sethi | Jugraj Sandhu | Neha Malik | Latest Punjabi Songs 2019

    All worldwide rights reserved with Malwa Records only.

  • SARDARNI | NS Chauhan Feat Ishmeet Narula | Mans K, DJ Rawking | Latest Punjabi Songs 2017

    3:34

    Watch the new punjabi video song Sardarni starring NS Chauhan and featuring Ishmeet Narula.

    Song - Sardarni
    Singer - NS Chauhan
    Rap - Mans K
    Music - DJ Rawking
    Lyrics - NS Chauhan
    Designs - KDSDJ Lab
    Director - Mark Bradley
    Online Promotions - Kixtix Media
    Label - HSR Entertainment

    -----------------------------------------------------

    Get it on iTunes -

    Hear it on Saavn:

    Now Playing on Gaana -

    Available on Hungama:

    Listen on Wynk Music -

    -----------------------------------------------------

    For Caller Tune Dial Below Codes

    Airtel 5432116435610
    Vodafone 5379988019
    Idea 567899988019
    Aircel 530006932888
    BSNL (South / East) Subscribers SMS BT 9988019 to 56700

    -----------------------------------------------------

    Subscribe Us :
    Facebook :
    Instagram :

  • Mere Wala Sardaar | Remix | Herin | Jugraj Sandhu | Latest Punjabi Song | New Punjabi Songs 2018

    1:13

    Watch Out Mere Wala Sardaar | Remix | Herin | Jugraj Sandhu | Latest Punjabi Song | New Punjabi Songs 2018 | MP3Virus Official

    SUBSCRIBE ???? for Latest Remix Videos 2019!
    #merewalasardar #herin #jugrajsandhu #mp3virus #punjabihits #weedingtrack #remix #lovesong

    Original Song Credits :
    Label :- Grand Studio
    Song:-Mere Wala Sardar
    Singer:-Jugraj Sandhu
    Lyricist & Composer:- Urs Guri
    Producer:-Kamaljeet Singh
    Music:- Dr.shree
    Mix Masters-Dr.db Studios
    Flute:Atul Krishan
    Video By- Burj Shah Group
    Director-Bhindder Burj
    DOP-Arundeep Teji
    Asst.DOP-LATE.Natha
    Editor-Inder Rattaul
    Associate Director-Joben Dhillon
    Production Designer-Vipin Kamboj
    Potography by-Shiv Rana
    Project Handled by-Amandeep Singh,Harpreet Sandhu,RJT
    Female Artist-Sardarni Preet
    Promotion - Grand Studio

    Remix Song Credits :
    Song Name : Mere Wala Sardaar
    Remix By : Herin
    Lable : MP3Virus

    Lyrics :
    mere wala jani khani nu ni takda

    howe sir nanga mera chunni nal dhakda

    guri tere jeha hor na koi milya [X 2]

    na he tere jeha milya pyaar ve

    menu darr nai ke mere waala manu chhadju

    bhagan naal milya ae sardaar ve

    menu yaari te sajna believe koi na

    mai gal pauna sidha chude waala haar ve

    kenda pauna mai kurte suit tanu paune paine ne

    saadgi te sang sardaarni de gehne ne

    adab subah da rohab kise da ni jarda

    dhake naal leau sukh naal jehde rehne ne [X 2]

    teri muchh wala rohab ve mai kaim rakhungi

    mai dil vich rakhe satkaar ve

    menu darr nai ke mere waala manu chhadju

    bhagan naal milya ae sardaar ve

    menu yaari te sajna believe koi na

    mai gal pauna sidha chude waala haar ve

    mai tan sada samjhugi sass jihnu maa ve

    hakk naal fad le j tu meri baahn ve

    mere dil waali dairy bhawein kade v farol lai

    kalle2 panne utte hou tera naam ve [X 2]

    sandhu pagan nal suit ve mai match kardi

    dil baithi han mai tere utton haar ve

    menu darr nai ke mere waala manu chhadju

    bhagan naal milya ae sardaar ve

    menu yaari te sajna believe koi na

    mai gal pauna sidha chude waala haar ve [X 2]

    -----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    *DISCLAIMER: This Following Audio/Video is Strictly meant for Promotional Purpose.We Do not Wish to make any Commercial Use of this & Intended to Showcase the Creativity Of the Artist Involved.*

    *The original Copyright(s) is (are) Solely owned by the Companies/Original-Artist (s)/Record-label(s).All the contents are intended to Showcase the creativity of the Artist involved and is strictly done for promotional purpose.*

    *DISCLAIMER: As per 3rd Section of Fair use guidelines Borrowing small bits of material from an original work is more likely to be considered fair use. Copyright Disclaimer Under Section 107 of the Copyright Act 1976, allowance is made for fair use.

  • Latest Punjabi Song 2021 | Viah | Mr Mrs Narula | Gursewak Likhari | Deol Harman | BOP

    2:57

    #MrsMrsNarula #LatestPunjabiSong2021
    BOP Music & Jashan Boparai presents the official video of Viah by Gursewak Likhari , starring Mr & Mrs Narula




    Song : Viah
    Staring . MR mrs Narula ( Sam Narula and Reet Narula )
    Singer/Lyrics/ : Gursewak likhari
    Music : Deol Harman
    Director By : SHERA
    Editor & Colorist : MR EDITOR
    Promotion : Big media
    Dop : Sagar Rathour
    Producer : Ravinderpal Singh
    Project : Navraj Sandhu
    Production : Monty production
    Mixing : Vintage Wave Studios
    Stills : farmer sons
    Poster : aj arts

    Label : BOP MUSIC

    Enjoy & Stay Connected with us ????
    Youtube :-
    Instagram :
    Email :- bopmusicofficial@gmail.com
    Phone Enquiries :- 919876110027

    Latest Punjabi Songs 2021, Punjabi Songs 2021, New punjabi Songs 2021, New Punjabi Song 2021 This Week Punjabi Song 2021 Top 10,
    sam narula , reet narula , latest reet narula

Shares

x

Check Also

Menu